ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดูแหวนหลวงพ่อเปิ่น - ล็อคเก็คหลวงพ่อเปิ่นด  (อ่าน 2284 ครั้ง)

ออฟไลน์ liverpoolfanclub

• จตุตถะ
พี่ๆๆช่วยดูหน่อยครับว่าแท้หรือทันหลวงพ่อหรือป่าว

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมว่าทันไม่ทันพุทธคุณของหลวงปู่เปิ่นแน่นอนครับ ล็อกเก็ตหน้าจะทันนะครับรุ่นอิทธิมงคลผมจำ พ.ศ.ไม่ได้ครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยนะครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ chairut3579

• ปัญจมะ
  • ขอเคารพบูชาครูทุกท่านที่ได้ประสิทธิ์ประสาทวิชา
    • อีเมล
แหวนต้นกำเนิดออกที่กุฏิพระมหาสมชายครับ ส่วนทันไม่ทันพิจารณาครับ เพราะผมก็มีตั้งแต่ท่านมาให้บูชาแรกๆ แต่หลวงพ่อมรณะภาพแล้วครับ