ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องการสักยันต์ค่ะ  (อ่าน 1277 ครั้ง)

ออฟไลน์ ศิษย์΄βP΄Θยกบ้าน

• จตุตถะ
    :086: ขอถามท่านผู้รู้สักนิดนะค่ะว่า อยากสักยันต์ที่มีพุทธคุณ

ด้านเมตตามหานิยม โชคลาภ และด้านค้าขายนี่ควรจะสักอะไรดีค่ะ

ขอคำชี้แนะจากทุกท่านด้วยนะค่ะ

ถ้ามีรูปตัวอย่างให้ดูด้วยก็จะดีอย่างยิ่งเลยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกท่านที่เข้ามาให้ความรู้แก่ข้าพเจ้านะเจ้าค่ะ  :054: 
[shake]เขามีส่วน>เลว<บ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วน>ดี<เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้างยังน่าดู
ส่วนที่>>ชั่ว<< อย่าไปรู้ของเขาเลย...
^^จริงๆนะ
[/shake]

ร่วมรณรงค์ในการ พูด อ่าน เขียน ภาษาไทยให้ถูกต้องค่ะ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: ขอคำแนะนำเรื่องการสักยันต์ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ต.ค. 2553, 09:05:27 »
ลายยันต์เรื่องเมตตา กระทู้เก่าๆ มีเยอะเลยครับ  :089:

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ตอบ: ขอคำแนะนำเรื่องการสักยันต์ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ต.ค. 2553, 09:06:07 »
สวัสดีครับคุณ  ศิษย์΄βP΄Θยกบ้าน

ลองเข้าไปศึกษาที่ กระทู้ที่ คุณ ~เสน่ห์ack01~ ได้โพสท์ไว้นะ ขอรับ มีด้านเมตตา มหานิยม มากมาย จากหลากหลาย สมาชิกครับ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=5142.0

ขอให้เจอยันต์ที่ ที่กำลังตามหา สมหวังในปราถนาครับ                                                                                    
                                                                               สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ต.ค. 2553, 09:07:23 โดย โยมเพชร »

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ต.ค. 2553, 10:04:08 »
ลายยันต์เรื่องเมตตา กระทู้เก่าๆ มีเยอะเลยครับ  :089:
  :089: ขอบคุณที่ชี้แนะค่ะ :054:

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 ต.ค. 2553, 10:06:10 »
สวัสดีครับคุณ  ศิษย์΄βP΄Θยกบ้าน

ลองเข้าไปศึกษาที่ กระทู้ที่ คุณ ~เสน่ห์ack01~ ได้โพสท์ไว้นะ ขอรับ มีด้านเมตตา มหานิยม มากมาย จากหลากหลาย สมาชิกครับ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=5142.0

ขอให้เจอยันต์ที่ ที่กำลังตามหา สมหวังในปราถนาครับ                                                                                   
                                                                               สาธุ

:089: ขอบคุณที่นำข้อมูลดีๆมาให้นะค่ะ  :054: