ผู้เขียน หัวข้อ: สักสิงห์สายวัดบางพระ 24.10.53 เชิญติชมครับ <โยมเพชร>  (อ่าน 4298 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
สวัสดี ชาวเว็บวัดบางพระทุกท่าน วันอาทิตย์ที่ 24.10.53 โยมเพชรได้มีโอกาส ไปวัดบางพระ ไปทำบุญ
และถือโอกาส สักน้ำมัน มาด้วย โดยหลวงพี่ท่านเมตตา สักสิงห์ ให้ที่เอวครับ สุดยอดของความจี๊ดครับ แทงถี่ๆ แทงเน้นๆ นอนตะแคงแทง
ก็เลยถือโอกาส ถ่ายรูปมาให้ชมกันเป็นวิทยาทาน กับสิงห์สายวัดบางพระ รูปร่าง ลวดลาย เป็นเช่นใด เชิญรับชม และ ติชม ตามอัธยาศัย
ขอรับ (ขออภัยรูปไม่ชัด ถ่ายจากกล้องมือถือ)

ขออณุญาตินำรูปสักหมึกของท่าน ~เสน่ห์ack01~ มาประกอบนะครับ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ขอบคุณท่าน โยมเพชร ที่นำมาให้ชมครับ สวยงามมากครับ ได้ของดีมาอีกแล้วนะครับ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
เข้มขลังครับ หนึ่งในยันต์ในดวงใจเหมือนกันสิงห์นี่

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุดยอดสวยจริงๆ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ยินดีกับท่านโยมเพชรด้วยนะคะ ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคะ  :054:

ขอบคุณ ภาพพี่เอ็กซ์ นายแบบปลากรอบ
ประจำเว็บวัดบางพระของเราด้วยคะ
  :016: :097:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ยินดีด้วยครับท่านโยมเพชร งานกฐินวัดบางพระคงจะได้พบกันนะครับท่าน :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ บอยอู่ทอง

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Soontunwipak@hotmail.com
    • อีเมล
" ไม่มีคำว่าสายเกินไปสำหรับการเริ่มต้นในสิ่งที่ถูกต้องและดีงาม "

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมา

ผมก็เข้าไปหาหลวงลุงญา ท่านเมตาให้นี่มาครับ

ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมา

ผมก็เข้าไปหาหลวงลุงญา ท่านเมตาให้นี่มาครับ

โอ้โหได้ของดีขนาบซ้ายขวาเลยครับ

วันพฤหัสคนเยอะไหมครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
พอสมควรครับ

กะว่าวันอังคารเด๋วจะไปกดอีกสัก 3-4 รูป

เพราะจะกลับใต้แล้วครับ นานๆมาที

ออฟไลน์ babyball

• ทุติยะ
  • **
งดงามมากครับพี่โยมเพชร