ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญพลังจักรวาลครับ  (อ่าน 3547 ครั้ง)

ออฟไลน์ piginmoon

• ไม่เป็นไร
  • ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญพลังจักรวาลครับ
« เมื่อ: 03 พ.ย. 2553, 11:53:31 »
เพิ่งได้มาครับเป็นเหรียญพลังจักรวาล หรืออีกชื่อหนึ่งคือ ยันต์จักราศรีสารพัดนึก ส่วนใหญ่รู้จักกันในพวกศึกษาโหราศาสตร์หรือทำสมาธิครับ
ช่วยในการดึงดูดพลังของจักรวาล ซึ่งเหรียญนี้เป็นยันต์สมัยโบราณซึ่งเป็นการรวมเอาดวงดาวทั้งหลายผู้ให้กำเนิดจักรวาล ช่วยในด้านการทำให้มีสมาธิครับลองชมดู