ผู้เขียน หัวข้อ: คาถาชักยันต์ที่เป็นแก่นคาถาและคาถายันต์เกราะเพชร  (อ่าน 5743 ครั้ง)

ออฟไลน์ noom2012

• ตติยะ
    • อีเมล
กะขะคะฆะงะ จะฉะชะฌะญะ ฏะฑะฐะฒะณะ ตะถะทะธะนะ ปะผะพะภะมะ อิติมานะอักขระพันธัง ยะระละวะสะหะฬะอัง เพชรชะคงหนังตรีเพชรชะคงคง คงทั่งนั่ง คงทั่งยืน คงทั่งหลับ คงทั่งตื่น คงทั่งกลางวัน คงทั่งกลางคืน นะอยู่ตาซ้าย โมอยู่ตาขวา พุทอยู่หน้า ธาอยู่อก ยะอยู่หลัง อะสังวิสุโลปุสะพุภะ สังวิชาปุกะยะปะ .... คาถาปลุกอักขระ ยันต์ที่สักไว้บนร่างกาย เป็นแก่นของคาถาปลุก ปลุกได้หมดทุกภาพยันต์

ออฟไลน์ patay1105

• ไก่ป่า ขอเป็นผู้ชายนับ3
  • ทุติยะ
  • **
  • ศิษย์พ่อท่านเอื้อม ลูกหลานขุนพันธรักษ์
    • อีเมล
ขอบคุณมากคับ แล้วจะนำไปใช้นะคับ
โง่ไม่เป็นเป็นใหญ่ยาก
โง่มากๆยากเป็นใหญ่
คนโง่เป็นเหยื่อของคนฉลาด
คนฉลาดเป็นเหยื่อของคนที่แกล้งโง่

กราบบูรพาจารย์ทุกองค์

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ขอบคุณครับที่นำสิ่งดีๆมาบอกกล่าว
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง