ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ คาถา ปลุก หนุมาน แหวกบาดาลหน่อยครับ  (อ่าน 5325 ครั้ง)

ออฟไลน์ taypluto

• ทุติยะ
  • **
ขอ คาถา ปลุก หนอยครับ หนุมาน แหวก บาดาลอ่ ครับ

ขอบคุน นะ คับ ผมสัก หนุมาน แหวก บาดาล มา อ่ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ย. 2553, 07:54:40 โดย taypluto »

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
สักมาเยอะเหมือนกันนะครับ  สักมาจากที่ไหนหรือครับ

ออฟไลน์ kitatom

• ตติยะ
 :005:[shake]อย่าเลยนะครับ แค่พี่ๆปฏิบัติตัวดี และเคารพครูบาอาจารย์ บิดามารดา ก็มีปาฏิหาย์เกิดขึ้นแล้วคับ ไม่ต้องมีคาถาปลุกหรอกครับ [/shake]  :005:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ขอ คาถา ปลุก หนอยครับ หนุมาน แหวก บาดาลอ่ ครับ

ขอบคุน นะ คับ ผมสัก หนุมาน แหวก บาดาล มา อ่ ครับ

[shake]จะปลุกทำไมเยอะจังครับ ท้าวเวสสุวรรณ,หนุมานแหวกบาดาล [/shake]
:005:[shake]อย่าเลยนะครับ แค่พี่ๆปฏิบัติตัวดี และเคารพครูบาอาจารย์ บิดามารดา ก็มีปาฏิหาย์เกิดขึ้นแล้วคับ ไม่ต้องมีคาถาปลุกหรอกครับ [/shake]  :005:

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน