ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ทีดูพระเป็นรบกวนทีนะคับ << พอดีปู่ให้มาคับ  (อ่าน 1333 ครั้ง)

ออฟไลน์ dekwit016

• ทุติยะ
  • **
มะวานตั้งกระทู้แล้วโพสรูปไม่เป็น ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาบอกเรื่องการอัพรูปมากคับ

• ทุติยะ
  • **
รูปที่ 2 คับ หลายๆมุมคับ

• ทุติยะ
  • **

เมื่อวานผมก้อลองไปตามตลาดท่าพระจันทร์ กับ พญาไม้มาครับ

บางร้านบอกว่าเป็นสมเด็จกรุวังหน้าแท้ บางร้านก้อบอกว่าไม่น่าจะใช่ รบกวนพี่ๆช่วยดูให้ทีนะคับ ขอบคุณมากเลยครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
เมื่อวานผมก็ไปมาครับเดินไปซื้อสร้อยคอมา1เส้นแต่สายตาผมไปเห็นเหรียญทองแดงหลวงพ่อติ่ง วัดบางพระรุ่น1ไม่รู้ว่าชัวร์รึเปล่าครับขอบเหรียญเป็นรอยแตกรอบขอบเหรียญครับผมเห็นติดราคา 50บาทผมก็ไม่กล้าเสี่ยงครับกลัวปลอมครับ ใครมีบอกผมด้วยครับว่ามีตอกโค๊ตรึเปล่าครับถ้ามีถ่ายภาพมาให้ดูด้วยครับ ขอบคุณครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
ส่วนตัวไม่ดีครับ ฉ่ำเกินไป