ผู้เขียน หัวข้อ: ผมขอถาม เรื่องการเช่า รักยม มาบูชาหน่อยคับ  (อ่าน 1975 ครั้ง)

ออฟไลน์ icezzzz

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
อยากทราบว่า ตอนนี้ วัดบางพระ ยังมีรักยม ให้เช่าอยู่ไหมคับ

ใครรู้ช่วยบอกผมทีน่ะคับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
มีครับ เข้าไปที่กุฏิใหญ่เลยครับ
ตรงที่ให้เช่าวัตถุมงคลครับ
มีหลากหลายแบบให้เลือกแล้วแต่ศรัทธาเลยครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
มีครับทั้งรักยม กุมารทองที่กุฏิใหญ่ครับและอย่าลืมกราบนมัสการหลวงปู่เปิ่นด้วยนะครับ :054: :054: :054:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ charlie

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ผมกลับชอบกุมารทอง เห็นว่ากุมารทองของวัดบางพระ  น่าเลี้ยงมากๆ