ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยดูให้หน่อยครับ  (อ่าน 967 ครั้ง)

ออฟไลน์ thumneab

• ความดีไม่มีวันดับสูญ
  • ปัญจมะ
  • ความดีไม่มีวันดับสูญ
    • MSN Messenger - Thumneab@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Thumneab@yahoo.com
พอดีมีคนให้เหรียญ หลวงพ่อ มาแต่ไม่ทราบว่าออกปีไหน หรือว่าทันหลวงพ่อหรือเปล่า ยังไงรบกวนเพื่อนสมาชิกท่านใดทราบช่วยบอกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมไม่รู้ว่าทันหลวงปู่รึเปล่า คติผมทันไม่ทันบารมีหลวงปู่เปิ่นก็คุ้มครองลูกศิษย์ของท่านเสมอครับถ้าเราระลึกถึงองค์หลวงปู่เปิ่นท่านก็คุ้มครองครับ ผิดถูกประการใดขอโทษด้วยครับ :054: :090:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ธ.ค. 2553, 07:59:11 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
เก่าดีครับท่าน thumneab  
ไปได้มาจากไหนล่ะครับ
 :005:  :005:  :005:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ธ.ค. 2553, 04:51:45 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
รุ่นนี้ทันหลวงปู่เปิ่นปลุกเสกแน่นอนครับ แต่ไม่แน่ใจเรื่องปีครับ :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕