ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดู พระผงหลวงพ่อเปิ่นให้หน่อยครับ  (อ่าน 1301 ครั้ง)

ออฟไลน์ ubonboy

• ตติยะ
    • อีเมล
ช่วยดู พระผงหลวงพ่อเปิ่นให้หน่อยครับ เป็น รุ่นหลวงพ่อเปิ่น ขี่เสือ ปลุกเสก เสาร์5 พ.ศ.2536

น่าจะเป็นพิมพ์ใหญ่ แต่ของผม จะเรียว กว่า ในภาพ ความสูง3.5ซ.ม. ฐาน2ซ.ม.

เดียวตอนเย็น ผมจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ
ลักษณะ คล้าย องค์นี้ครับ นำภาพมาจากในเน็ต

ขออนุญาตลบภาพออกนะครับ เนื่องจากภาพของคุณนำมาจากเว็บไซด์ค้าขายพระเครื่องครับ

ผู้ดูแลบอร์ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธ.ค. 2553, 11:22:34 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ขออนุญาติ ท่าน ubonboy

การนำภาพที่มีลิขลิทธิ์มาเผยแพร่ต่อสาธารณะ ควรให้เครดิตที่มาด้วยนะครับ
ระวังปัญหาเรื่องการฟ้องร้อง เคยมีปัญหาทำนองนี้มาแล้วครับ                   
                                                                            ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ภาพที่คุณเอามาลงเป็นเวปซื้อขายพระเครื่องไม่ควรนำมาลงในเวปวัดเลยนะครับ  กฎมีอยู่แล้ว คุณน่าจะถ่ายภาพพระของคุณเองมาลงนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ubonboy

• ตติยะ
    • อีเมล
ครับ เดียวผม นำรูปถ่าย มา ให้ดูครับ ขอโทษถ้าทำผิด อะไร ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ