ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆด้วยครับ..ช่วยดูรูปลอยองค์ด้วยครับ  (อ่าน 1639 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
รบกวนพี่ๆด้วยครับ..ช่วยดูเหรียญด้วยครับว่าแท้หรือป่าวคับ..ปีไหนครับ..ขอบคุณมากครับ

นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ jokid2010

• จตุตถะ
    • อีเมล
สวยคับ (ยินดีด้วยคับ)ของดีทั่งนั้นเลย

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคูณมากเลยคับ..จะได้ขึ้นคอสนิทใจ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...รูปหล่อลอยองค์ปี2530..องค์แรกดูไม่ดีนะครับ.. :026:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณมากคับพื่..แล้วอีก3องค์หละคับ..ดีรึป่าวคับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ขอบคุณมากคับพื่..แล้วอีก3องค์หละคับ..ดีรึป่าวคับ
O0...องค์สองยังไม่เคยเห็นครับต้องรอท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะอีกทีหนึ่ง.. :114:
...ส่วนองค์3และ4..ส่วนตัวดูว่าแท้ครับ :114:ทั้งนี้..ผิดพลาดอะไรไปก็ต้องขออภัยด้วยนะขอรับ :077:

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับ..องค์ที่3หลวงพ่อเปิ่นนั่งเสือ ปี42ผมนำไปชุบกะไหล่เงินครับ..ต้านหลังเหรียญยันต์พุฒซ้อนบล๊อคเขยื้อนนิดนึงครับ

ออฟไลน์ zx2000

• จตุตถะ
    • อีเมล
องที่ 4 ออกปี34ครับ
ทมิฬสังหาร

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยงามครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณเพื่อนๆทุกๆท่านครับ