ผู้เขียน หัวข้อ: พระฤาษี รุ่น ประสิทธิ์มนต์ หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ เนื้อตะกั่ว  (อ่าน 3581 ครั้ง)

ออฟไลน์ เสือพุทธคุณ

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - remymatins@hotmail.com
    • อีเมล
พระฤาษี รุ่น ประสิทธิ์มนต์ หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ เนื้อตะกั่ว
ใกล้วันไหว้ครูแล้วเอามาโชว์หน่อย

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ tung

• จตุตถะ
  • ...ศรัทธาจึงแสวงหา...

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
สวยแท้แน่นอนครับ :054:
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
เหมือนกับผมเลยครับท่านเสือพุทธคุณ อิอิอิ   :005:  :005:  :005:

พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ เสือพุทธคุณ

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - remymatins@hotmail.com
    • อีเมล
คุณจิ๋ววัดตะกล่ำ

ฝาแฝดกันเลยนะครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยงามมากครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...งดงามทุกท่านเลย..นี่แหละศิษย์วัดบางพระตัวจริง..เก็บไว้ดีๆนะครับ. :026:.
...ราคาขึ้นกว่าปีที่แล้วองค์ละเป็นพัน..ทั้งเนื้อตะกั่วและนวโลหะ :073:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ