ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดูพระให้หน่อยครับ คุณพ่อฝากให้ช่&#  (อ่าน 1412 ครั้ง)

ออฟไลน์ dookzateam

• ปฐมะ
  • *
เห็นบอกว่าเป็นพระจีน ไม่แน่ใจ ใต้พระมีซีเรียลติดด้วยครับ และมีภาษาจีนด้วยครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับผม

ขอบคุณเซียนพระทุกคนล่วงหน้าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ม.ค. 2554, 08:56:15 โดย dookzateam »

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ไม่เห็นรูปเลยครับพี่

ออฟไลน์ dookzateam

• ปฐมะ
  • *
ใต้พระ มี ตัวเลข

๑๑๑๖๓
   90 %     ๖๑๑
       ภาษาจีน(ไม่รู้ว่าแปลว่าอะไร)

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
คงเป็นพระกริ่งจีน มั้งครับ แต่ที่บอกได้อย่างเดียวคือ พระใหม่แน่นอนครับ

ออฟไลน์ jt1906

• ตติยะ
ดูจากองค์พระแล้วน่าจะเป็นพระกริ่งธิเบตนะครับ ผิดถูกอย่างไรต้องขออภัยด้วยครับ :003: :003: