ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆดู เหรียญหลวงพ่อเปิ่น ปี19ทีครับ  (อ่าน 3255 ครั้ง)

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
คืออยากให้พี่ๆดูว่าใช้ได้ไหมครับ ผมพึ่งได้มา เลยถ่ายรูปมาลง ช้วยดูให้ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ภาพไม่ค่อยชัดนะครับ ต้องขอโทษด้วยเพราะย่อเเล้วก็ถ่ายจากมือถือครับผม

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
เสร็จเขา

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เก๊!!  หรอครับพี่    :074:

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ทุกเหรียญเลยนะครับน้อง
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
อย่างนี้เค้าเรียกเหรียญบวมครับ หน้าตาหลวงพ่อก็ไม่ใช่แล้วครับ สำหรับท่านที่เริ่มเก็บพระหลวงพ่อ แนะนำว่าอย่าโลภครับ เหรียญรุ่นแรกปี 19 ถ้าราคาแค่หลักร้อยหรือหลักพันต้นๆ โอกาสเจอของเก๊กว่า 95% ครับเพราะ ณ เวลาทั่วฟ้าเมืองไทย ผมมั่นใจว่านักสะสมเกือบทุกคนต้องรู้จักหลวงพ่อเปิ่น แห่งวัดบางพระ และต้องมีข้อมูลไม่มากก็น้อยว่า เหรียญรุ่นแรกปี19 ประสบการณ์เพียบ พุทธคุณดีอย่างไร ลูกศิษย์ลูกหามีทั่วฟ้าเมืองไทย ฉะนั้นราคาเหรียญรุ่นแรกก็ต้องแรงเป็นธรรมดา และอีกอย่างเหรียญรุ่นนี้มีเก๊มาเป็นเวลากว่า 20ปีแล้วครับ ฉะนั้นขอเตือนว่าอย่าโลภครับ เป็นกำลังใจให้ ต้องมีสักวันที่ท่านต้องได้ครอบครองเหรียญรุ่นแรก สู้ๆครับอย่าท้อ
 :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ม.ค. 2554, 11:17:59 โดย tuxky »

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก็โดนมาเหมือนกัน ให้กำลังใจครับ :002:
รักและศรัทธา

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 :002: ครับพี่ เอิ๊กๆ ไม่เป็นไรครับ ผมก็ว่ามันเก็อยู่แล้วละครับ  :002: :002:

ตอนนี้ได้ เหรียญไหม่ๆมาเยอะเลยครับ เดี่ยววันหลังจะลงให้ชมนะครับ อิอิ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ตามหากันต่อไปอย่าถ้อ  :005:  :005:  :005:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"