ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญอวยพร  (อ่าน 2391 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
เหรียญอวยพร
« เมื่อ: 01 ก.พ. 2554, 10:00:37 »

ขออนุญาต นำภาพวัตถุมงคล มาให้ท่านสมาชิกได้ชมกัน ขอบคุณครับ 

เหรียญอวยพร  รุ่น เฮ็งตลอดปี ดีตลอดไป

หลวงพ่อจง วัดหน้าต่างนอก

หลวงพ่อมี วัดมารวิชัย

หลวงปู่ศุข วัดปากคลองมะขามเฒ่า

นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: เหรียญอวยพร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ก.พ. 2554, 10:20:32 »
ขอบคุณพี่บอลมากครับที่นำมาให้ชม พร้อมคำอวยพรดี เฮ็งตลอดปี จง มี ศุข... :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ก.พ. 2554, 10:27:12 »
สวยทุกองค์ครับ ผม

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ก.พ. 2554, 11:07:22 »
เหรียญหลวงปู่สุขสวยงามมากครับ
ของผมก็มีพิมนี้แต่ยันต์ด้านหลังของผมไม่นูนแต่เป็นแบบรอยจารมือครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ก.พ. 2554, 11:30:24 »
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ งดงามมาก  :015:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 ก.พ. 2554, 05:25:31 »
สวยทุกองค์ครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 ก.พ. 2554, 10:52:29 »
ขอบคุณพี่บอลที่นำมาให้ชมกันนะครับ
ได้ของดีอีกแล้ว
ชอบล๊อกเกตหลวงปู่มีมากครับ :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 ก.พ. 2554, 10:26:18 »
งามทุกเหรียญเลย

เปรี้ยวชอบเหรียญหลวงปู่ศุข คะ
ตอนนี้หาไม่ง่ายแล้วด้วย :016:
ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะคะ พี่บอล
  :089: :017:

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple