ผู้เขียน หัวข้อ: ขออณุญาติด้วยนะครับ พี่ๆที่อยู่ลำปางหรืออยู่ภาคเหนือนะครับ รบกวนที  (อ่าน 1343 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
ถ้านั่งรถไฟจากลำปาง ต้องไปลงที่ หัวลำโพงปล่าวครับ

พอดีจะนั่งไป วัดบางพระ คงจะเป็นวันไหว้ครูนะครับ

ช่วยแนะนำการนั่งรถไฟทีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.พ. 2554, 10:18:09 โดย หนอน-*ณ.ลำปาง »
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
คงต้องมาที่หัวลำโพงหละครับ

แต่ถ้าจะต่อรถไฟมานครปฐมต่อต้องเช็ครอบจากหัวลำโพงอีกทีนะครับ

ถ้าต่อรถตู้ รถบขส. เชิญที่สายใต้เลยครับ  :050:

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
วันไหว ครู ปีนี้ผมจะ ขับมอไซไปกับพี่ชายผมครับ เอิ๊กๆ เดินทางแบบ ด่วน ยิงยาวครับ