ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม  (อ่าน 894 ครั้ง)

ออฟไลน์ khanison10

• ปฐมะ
  • *
สอบถาม
« เมื่อ: 11 ก.พ. 2554, 05:03:39 »
รบกวนสอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ สมาชิกผู้รู้ทุกท่าน

พอดีไปสักเพชรพญาธร อ.แท๊ค มา  แต่จำคาถาปลุกไม่ได้  ทราบแต่ว่ามีแบบ ภาษาออก..แนวๆ อี๋ๆ อวยๆ (จริงๆท่านบอกเป็นคำหยาบอ่ะ แต่ไม่กล้าพิมพ์ออกสื่อ)อะไรประมาณนี้  ใครพอทราบคาถาเต็มๆ รวบกวนบอกเป็นวิทยาทานด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Chotipat

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ตอบ: สอบถาม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ก.พ. 2554, 06:41:42 »
ลองดูตาม Link ไม่กล้าพิมพ์ลงไปเหมือนกัน  :008:
http://XXXXX.com/archive/2009-11-10/6/

กฏ กติกา มารยาท ในการใช้งาน กระดานสนทนาวัดบางพระ

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด

ขออภัยครับ ถ้าเป็นไปได้กรุณาลบให้ด้วยครับ ขอบคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.พ. 2554, 06:56:45 โดย Chotipat »
[shake]เป็นมิตรกับคนทุกคน เป็นเพื่อนกับลูกเสืออื่นทั่วโลก[/shake]

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
ตอบ: สอบถาม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ก.พ. 2554, 06:42:48 »
สักที่ไหน ก็ลองสอบถามที่นั่นสิครับ
เว็บบอร์ดสำนักนั้นก็มีนะครับ :001:

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน