ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้ว ไปเที่ยวบ้านอาจารย์หนวด ภาคสอง  (อ่าน 3070 ครั้ง)

ออฟไลน์ OILPEAK

• สุดท้ายก้อตัวเรา !!!
  • ตติยะ
  • "ครั้งนึงกับการได้รับใช้ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์"
    • อีเมล
มาแล้ว ไปเที่ยวบ้านอาจารย์หนวด ภาคสอง

สำหรับคนที่ดูรอบแรกไม่ทัน

เลยเอามาให้ดูกันสองรอบเลย

เริ่มด้วยรอบแรก 15-16 มกราคม 2554

ได้มีโอกาสไปเที่ยวบ้าน อาจารย์หนวดมาค่ะ

หนาวมาก สนุกมากๆๆๆ ขอบคุณมากๆเลยค่ะที่เมตตาพาไปเที่ยว

น้ำตกธารลอดใหญ่ มีโอกาสเพื่อนๆๆ ลองไปเที่ยวดูนะ

อาหารก้อ อร่อยที่สุดเลย

พวกเราขอขอบคุณอีกครั้ง ขอบคุณครับ แล้วเจอกันครั้งต่อไป

ต่อไปก้อ รอบสอง 3-4-5 กุมภาพันธ์ 2554

คราวนี้ไปกันหลายคนเลย พี่ๆ น้องๆ วัดบางพระกันทั้งนั้น

คราวนี้ก้อ อาหารอร่อยเช่นเคย อากาศก้อหนาวเหมือนเดิม

ขอบคุณมากๆๆ เลยค่ะ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
พี่เจมส์ตาเชื่อมทั้งวันเลย...แอบชอบสาวคนไหนรึเปล่านะ :095:

..ขอบคุณที่นำภาพบรรยากาศงานเดินระบบไฟฟ้าที่บ้านอาจารย์หนวดมาให้ชมครับ..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับที่นำภาพสวยๆมาให้ชม.................. :090: :090: :114: :090: :090:.................

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
  ขอฝากภาพเพิ่มวันที่ 3 กุมภาสัก 3 ภาพด้วยนะครับน้องออย

เป็นภาพที่เอาไว้นึกถึงและคิดถึงกันครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
ภาพสวย คนก็หล่อ เท่ห์ๆ สาวก็สวย ๆ  :005: โดยเฉพาะอาจารย์หนวดหล่อที่สุด  :054:

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
อยากไปบ้างจังเลยครับ...ไม่ได้เจอหน้าอาจารย์หนวดนานแล้ว..ฝากความคิดถึงด้วยนะครับ.. :054:
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......

ออฟไลน์ kij

• ตติยะ
    • AOL Instant Messenger - kij
    • http://www.url.com/mypic.gif)
เสียดายจังเลย น้อง ออย ไม่ได้ไปด้วย เดี๋ยววันที่ 25-27 มีนาคม วันไหวครูที่บ้านอาจารย์หนวด เจอกันนะ

ออฟไลน์ kajornsak

• สัตตมะ
  • **
ขุดดินมือพอง เคยแต่ใช้คนอื่น ทำเองนี่มันเหนื่อยเอาการ

ออฟไลน์ k911

• สัตตมะ
  • **
ช่วงนี้ ไม่ค่อยได้เข้า....ติดภารกิจครับ....เห็นรูปแล้ว..อยากไปบ้าน อ. หนวดอีกครับ.ธรรมชาติดี มากๆ คอนเฟริม...พี่เจมส์...ตาหวาน ขึ้นทุกวันนะพี่...อิอิ :052: :052:

ออฟไลน์ nsp8428

• ก็หมวยนี่คะ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง
    • www.nsp8428@hotmail.com
    • อีเมล
  ขอบคุณน้องออยมากนะคะที่นำภาพประทับใจมาแบ่งปัีนกันชม

ประทับใจพี่ๆน้องๆศิษย์เดียวกันทุกท่านค่ะ  และบรรยากาศที่บ้านอาจารย์หนวดก็ดีมากๆเลยค่ะ

โอกาสหน้าพบกันอีกนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ Nutcha

• ทุติยะ
  • **
    • MSN Messenger - pla20019@hotmail.com
ตอบ: มาแล้ว ไปเที่ยวบ้านอาจารย์หนวด ภาคส
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 ก.พ. 2554, 12:44:33 »
อยากไปบ้างจังเลย แค่เห็นภาพก็รู้แล้ว ว่าบรรยากาศดีมากๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.พ. 2554, 12:46:07 โดย Nutcha »

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ขอบคุณสำหรับทุกๆภาพครับ อบอุ่นจริงๆ
อยากมีส่วนร่วมด้วยคน อิอิอิ
 :058:  :058:  :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ก.พ. 2554, 10:12:14 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับ สำหรับภาพสวยสวย  :074: :074: :017: :053: