ผู้เขียน หัวข้อ: 14กุมภา มอบความรักให้สมาชิกชาวบางพระทุกท่านครับ  (อ่าน 1577 ครั้ง)

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ขอให้ทุกท่านมีความสุขและสมหวังในวันแห่งความรักครับบบบบบบบบบบ!

ด้วยความปรารถนาดีจาก...............ลุงต้อเจ้าเก่า................

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ถึงผมจะยังไม่เคยเจอพวกพี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ แม้แต่จะคุยกัน สดๆ เห็นหน้าชัดๆ แต่ผมก็ รักและชื่นชมในตัวพวก พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ มากและก็คิดว่าพวกพี่ๆเป็นคนที่ตรงไปตรงมาดีครับ พูดจาหนักแน่น เอิกๆ และในวันนี้
เป็นวันแห่งความรัก ผมก็อยากจะผมว่า รักทุกๆท่านในบอร์ดครับผม และหลวงปู่เปิ่น ถ้ามีโอกาศ คงได้เจอตัวเป็นๆ นั่งจ้อกันนะครับผม ผมรับรองว่าพี่ๆ จะรำคาญผม อย่างแน่นอน  :002: :002: :002: :002:

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
Happy valentine day every body.I hope U so very happy and good luck.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.พ. 2554, 11:55:40 โดย arada »
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ ~แห้งคุง~

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ถึงผมจะยังไม่เคยเจอพวกพี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ แม้แต่จะคุยกัน สดๆ เห็นหน้าชัดๆ แต่ผมก็ รักและชื่นชมในตัวพวก พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ มากและก็คิดว่าพวกพี่ๆเป็นคนที่ตรงไปตรงมาดีครับ พูดจาหนักแน่น เอิกๆ และในวันนี้
เป็นวันแห่งความรัก ผมก็อยากจะผมว่า รักทุกๆท่านในบอร์ดครับผม และหลวงปู่เปิ่น ถ้ามีโอกาศ คงได้เจอตัวเป็นๆ นั่งจ้อกันนะครับผม ผมรับรองว่าพี่ๆ จะรำคาญผม อย่างแน่นอน  :002: :002: :002: :002:
ไม่ทราบว่าวันศุกร์นี้จะไปวัดหรือเปล่าครับถ้าเกิดไปเจอกับกระผมได้ที่กุฏิหลวงพี่นันนะครับ

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับความรักที่ลุงต้อเจ้าเก่า มีให้กับหลานๆชาวบางพระเสมอมาครับ ขอให้ลุงต้อรักษาสุขภาพด้วยเช่นกันครับ :114: :114: :114:
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ minnakurb

• สัตตมะ
  • **
Happy valentine day every body

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ขอบคุณสำหรับความรักที่ลุงต้อเจ้าเก่า มีให้กับหลานๆชาวบางพระเสมอมาครับ ขอให้ลุงต้อรักษาสุขภาพด้วยเช่นกันครับ :114: :114: :114:
ความรักเป็นสิ่งสวยงาม เป็นสิ่งที่คู่กับมนุษย์ ถ้าเรารู้จักคุณค่า และรู้จักใช้ให้เป็นเราก็จะมีแต่ความสุขครับ
ถึงแม้ วาเลนไทม์ จะไม่ใช่ของไทยเรา แต่เราก็รู้จักความรักกันทุกคน ลุงจึงถือมอบความรัก ส่งความสุขให้ทุกๆท่านครับ

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
สุขสันต์วันวาเลนไทม์ย้อนหลังครับลุงต้อ... :077:

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
~แห้งคุง~ ช่วงนี้ผมคงยังไม่ได้ไปครับผม ที่บ้านวุ้นๆ เลยครับ ผม วันไหว้ครูก็ไม่ได้ไปเซ็งมากครับ วันหลังเราคงได้เจอกันครับพี่

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับ