ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องการครอบเศียรหน่อยครับ  (อ่าน 2784 ครั้ง)

ออฟไลน์ ice

• ตติยะ
คือเมื่อวันที่ ๑๐ ที่ผ่านมาผมไปดูเพื่อนไหว้ครูและครอบเศียรที่สำนักแห่งหนึ่ง ในตอนที่เขาโดนครอบนั้น
เขามีอาการอาเจียรเสียงดังมากครับแต่ไม่มีอะไรออกมาต่อหน้าครูที่ครอบซึ่งไม่เหมือนกับคนของขึ้นทั่วไป
เลยอยากทราบว่าเขาเป็นอะไรครับ หรือว่าเขาโดนของครับ

ออฟไลน์ jakjakjak

• ตติยะ
ตอบ: ขอถามเรื่องการครอบเศียรหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ก.ค. 2554, 05:37:58 »
เป็นอาการอ้วกลมของพ่อแก่ครับ  :002: