ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเปิ่สร้างสิงด้วยหรือ  (อ่าน 1689 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ผมนำมาจากเวปข้างบ้านนะครับเขายืนยันว่าเป็นของหลวงพ่อเปิ่นผมก็ไม่มีความรู้เลยนำมาแบ่งกันชมครับผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าหลวงพ่อสร้างสิงหรือเปล่าครัยใครรู้ช่วยพันธงค์หน่อยครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2550, 07:21:27 โดย pool »
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
ตอบ: หลวงพ่อเปิ่สร้างสิงด้วยหรือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 พ.ค. 2550, 10:44:04 »
ของเมื่อก่อนที่ทันหลวงพ่อนี่ไม่แน่ใจนะครับ แต่ถ้าปัจจุบีนนี่บนศาลาการเปรียญใหญ่น่ะมีครับ ที่ตู้วัตถุมงคลน่ะครับ
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]