ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูพระกรุวัดสามปลื้มให้หน่อยครับ  (อ่าน 3657 ครั้ง)

ออฟไลน์ boonmobile

• ตติยะ
ว่าดีไหม มีทั้งบอกว่าดีและไม่ดีเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2554, 05:01:22 โดย boonmobile »

• ตติยะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.พ. 2554, 05:27:03 โดย boonmobile »

ออฟไลน์ SwEEtGarM

• สัตตมะ
  • **
  • น้อมคาราวะหากข้าพเจ้าผิดพลาดประการใดขออภัยท่านด้วย
    • MSN Messenger - SwEEtGarM@hotmail.com
ขออภัยครับ
พระกรุวัดสามปลื้ม ความเห็นส่วนตัวดูแล้วไม่ชอบครับ

ปล.ยังไงก็ลองท่านอื่นอีกน่ะครับ

• ตติยะ
ขอบคุณครับผมรอท่านอื่น แสดงความเห็นอีกหน่อยครับ

ออฟไลน์ ตะเพียน

• ตติยะ
เกิดอะไรขึ้นครับ  28; รูปกลายเป็นกบแช่แข็งไปหมด หลายเว็ปเป็นเหมือนกันหมด

• ตติยะ
ผมว่าเวบอัพรุปเซิบมีปัญหาครับ

ออฟไลน์ niphatpong

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
รูปกลายเป็นกบแช่แข็ง  :007:

• สัตตมะ
  • **
  • น้อมคาราวะหากข้าพเจ้าผิดพลาดประการใดขออภัยท่านด้วย
    • MSN Messenger - SwEEtGarM@hotmail.com
ขออภัยครับ
ท่านที่มีปัญหาเกี่ยวกับการดูรูปภาพ คลิกที่รูปภาพ แล้วสมัครสมาชิกที่เว็ปกบทองดูน่ะครับ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ส่วนตัวผมว่าเนื้อน่าจะใช่แต่ผมไม่รู้นะครับว่าอายุพระเก่าขนาดไหน

• ตติยะ
ได้มาจกคุณตา ท่านเสียตั้งแต่ปี22 สมัยนั้นเป็นรองปลัดกระทรวงหนึ่งครับ ที่มาใช้ได้และดูแล้วทำไมชอบก็ไม่รุ้

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: ช่วยดูพระกรุวัดสามปลื้มให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 มี.ค. 2554, 02:14:02 »
ขออภัยครับ
ลองเอาไปเดิน พันธ์ทิพย์งาม วงศ์วาน ดูน่ะครับ...ถ้าตื้อขอซื้อ แสดงว่าชัวร์

บางทีรูปที่ถ่ายจะมีของเรื่องมุมกล้อง แสงและสีของภาพ ความคมชัดของภาพ ทุกส่วนจะทำให้ยากต่อการตอบครับ (บางทีเห็นองค์จริงตาแตกก็มีครับ) อย่าถือเป็นข้อสรุปน่ะครับ ลองเอาไปแห่ดูเสียงหลายๆๆเสียงน่ะครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วย

ออฟไลน์ ตะเพียน

• ตติยะ
ตอบ: ช่วยดูพระกรุวัดสามปลื้มให้หน่อยคร&
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 มี.ค. 2554, 12:10:52 »
ถ้าอยากชัวนะครับ ที่ไหนมีประกวดพระลองส่งดูเข้าดู ถ้าเขารับก็แสดงว่าพระเราดี
แต่ถ้าไม่รับ ทำใจครับ ผมใช้วิธีนี้บ่อย ดีไม่ดีได้รางวัลกลับบ้านด้วย เคยไปดูร้านพระ
บางทีบอกของเราปลอม41; แต่มีคนเดินมาขอซื้อทีหลังก็มี ความคิดเห็นผมเหมือนท่านแรกครับ
ไม่ใช่ข้อตัดสินนะครับแค่ดูจากรูป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มี.ค. 2554, 12:13:36 โดย ตะเพียน »

• ตติยะ
ตอบ: ช่วยดูพระกรุวัดสามปลื้มให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 มี.ค. 2554, 04:26:35 »
ขอบคุณครับสงสัยต้อง รองานประกวดพระครับ ใครพอมีโปรแกรมว่าเมื่อไหร่มีประกวดพระบ้างครับ รบกวนบอกกันบ้างนะครับ