ผู้เขียน หัวข้อ: เมตามหาลาภบุญฤทธิ์ . . . ครับ  (อ่าน 1411 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
เมตามหาลาภบุญฤทธิ์ . . . ครับ
« เมื่อ: 31 มี.ค. 2554, 02:47:33 »

ขอกราบขอบพระคุณ  พระอาจารย์ญา  มาด้วยความเคารพอย่างสูง 

ที่ได้เมตาให้แก่กระผมมา เนื่อง ในวันเกิด เมื่อประมาณ 2 – 3 ปีที่แล้ว

ขอกราบขอบพระคุณครับ

:054: :054: :054:

ก่อนหน้านี้มีเพื่อนสมาชิก  สอบถาม  ถึงพระรุ่นนี้มา

กระผมจึงถือโอกาศ  นำเอาพระรุ่นนี้  มาให้พี่น้องได้ศึกษากัน  . . . ครับ

เชิญรับชมครับ

=============================================================== 

=============================================================== 

---------------------------------- โ ช ค ดี มี ค ว า ม สุ ข ทุ ก ท่ า น ค รั บ ----------------------------------

06;

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ตอบ: เมตามหาลาภบุญฤทธิ์ . . . ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 มี.ค. 2554, 06:07:54 »
 O0...สวยครับพี่ดอน..เดิมๆมวลสารเพียบ.. :015:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: เมตามหาลาภบุญฤทธิ์ . . . ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 เม.ย. 2554, 02:02:20 »
หลวงพ่อเปิ่นเมตามหาลาภบุญญฤทธิ์รุ่นนี้มีกี่เนื้อครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 เม.ย. 2554, 02:17:02 »
งามมากๆ ...  :016:

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 เม.ย. 2554, 07:23:56 »
งดงามมากครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 เม.ย. 2554, 10:37:09 »
งดงามมากจริงๆครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง