ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพี่พัน ให้มาเมื่อวานครับไม่รู้ว่า&#  (อ่าน 3089 ครั้ง)

ออฟไลน์ naygood

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์อะไรครับ พุทธคุณด้านไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เม.ย. 2554, 09:39:43 โดย naygood »

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
แวะเข้ามาชมครับ รอพี่ๆเข้ามาตอบนะครับ คมชัดมากครับสำหรับยันต์ 25;

ออฟไลน์ oz

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 :002: 1 ในยันต์ตำนานของสายบางพระครับ
ใจเย็นๆ หายใจลึกๆ นะครับ เวลาของขึ้น :015:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ดำดื้อ แดงเกเร รึเปล่าครับ รอพี่ๆเข้ามาตอบนะครับ สวยมากครับ  :016:

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
แล้วดำหรือแดงอ่า เดาไม่ออกเลยอ่า

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
:002: 1 ในยันต์ตำนานของสายบางพระครับ
ใจเย็นๆ หายใจลึกๆ นะครับ เวลาของขึ้น :015:
แล้วมีชื่อไหมครับเห็นมีคนบอกว่า ดำดื้อแดงเกอะไรนี่แหละ แล้วดำหรือแดงครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ยันต์ดำดื้อครับผม
หากเป็นแดงเก ถ้าจำไม่ผิดจะไม่ถืออะไรเลยครับผม
รักษาดีๆนะครับผม หลวงพี่ท่านเมตตาลูกศิษย์จริงๆ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ mac_novo

• สัตตมะ
  • **
ดำดื้อครับผม พุทธคุณจะเน้นไปทางแคล้วคลาด คงกระพัน ส่วนใหญ่ลูกศิษย์ของหลวงพี่พันจะได้ยันต์นี้ ถือเป็นเอกลักษณ์ของท่าน ในกรณีที่สักโดยไม่ขอ หลังผมก็มีครับได้ของดีมาแล้วอย่าลืมรักษาด้วยน่ะครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ดำดื้อครับผม พุทธคุณจะเน้นไปทางแคล้วคลาด คงกระพัน ส่วนใหญ่ลูกศิษย์ของหลวงพี่พันจะได้ยันต์นี้ ถือเป็นเอกลักษณ์ของท่าน ในกรณีที่สักโดยไม่ขอ หลังผมก็มีครับได้ของดีมาแล้วอย่าลืมรักษาด้วยน่ะครับ
รักษาอย่างไรครับ ไม่ผิดลูกเมีย ไม่ด่าพอด่าแม่เราและคนอื่น ไม่ลบหลุ่ครุอาจารย์ ไม่ทรยศผุ้มีบุญคุณ ไม่กินมะเฟืองน้ำเต้า
สิ่งนี้ผมทำมาตลอด แต่ที่พลาดบ่อยก็น่าจะเป็นราวตากผ้า ห้องไต้บรรไดอะครับ ผมอยุ่แถวที่มี แฟลตมีคอนโด อ่าครับ แค่นี้ของผมจะ
เสื่อมไหมครับ 

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ดำดื้อครับ ตามน้องๆ arada  กับ  mac_novo บอกครับผม ดำดื้อ สุดยอดพละกำลัง คงกระพันครับ :016: :015:(ถ้าเป็นแดงเก มือซ้ายถือดาบ มือขวาถือดอกบัวครับถ้าจำไม่ผิดนะครับ) ผิดถูกประการใด ขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยครับผม  :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕