ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์2ยันต์พร้อมแต่ แต่คนละพระจารย์ได้ไหมคะ  (อ่าน 2824 ครั้ง)

ออฟไลน์ IBerri

• ตติยะ
คือว่าพระอาจารย์แป๊ว ท่านเมตตายันต์เก้ายอดให้แล้วค่ะเมื่อตอนปีใหม่ แล้วหลังสงกานต์คิดว่าจะขอเมตตายันต์ห้าแถวและยันต์พุฒซ้อนพร้อมกัน ถ้าขอยันต์ห้าแถวกับพระอาจารย์นัน และขอยันต์พุฒซ้อนกับพระอาจารย์แป๊วได้ไหมคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เม.ย. 2554, 03:28:28 โดย IBerri »

ออฟไลน์ tumza1235

• ทุติยะ
  • **
เท่าีท่ผมรู้ พระอาจารย์แป๊วท่าน จะเมตตาให้เองไม่ใช่หลอครับ = =" 
ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
5แถวขอหลวงพี่แป๊วส่วนมากท่านจะให้ แต่ยันต์พุฒซ้อนแล้วแต่ท่านเห็นสมควรครับ
ผิดถูกประการใด ขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
5แถวเรียนขอพระอาจารย์นันได้ครับ แต่พุฒซ้อนนี่สิหลวงพี่แป๊วท่านจะเมตตาให้หรือเปล่าไม่แน่ใจ เพราะปรกติจะไม่มีลูกศิษย์คนไหนกล้าขอท่าน :079:  :079:  :079:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ cheetahlesiiz

• จตุตถะ
  • ศรัทธา
    • MSN Messenger - aomsinple@hotmail.com
    • อีเมล

ไม่เคยขอเหมือนกันค่ะ

ออฟไลน์ IBerri

• ตติยะ
ขอบคุณ ทุกความคิดเห็นนะคะ งั้นก็แล้วแต่พระอาจารย์เมตตาก็แล้วกันค่ะ ^^

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ก็ลองขอความเมตตาจากหลวงพี่ท่านก็ได้ครับ บางทีท่านอาจจะเมตตานะครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ท่านจะให้ยันต์อื่นที่ดีๆ กลับลูกศิษย์ท่านเสมอครับ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
5 แถว ของวัดบางพระมีด้วยหลอครับ เท่าที่ทราบมาไม่มีหนิครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยนะครับผม
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ phetsung

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - kokkai_jubjib@hotmail.com
ที่ได้สักับหลวงพี่แป๊วมา ก่อนจะสักท่านจะถามดิฉันก่อนว่า อยากได้อะไรเป็นพิเศษ หรือเปล่า ดิฉันก็เลยบอกว่าแล้วแต่หลวงพี่จะเมตตาให้ คนอื่น ๆ ท่านก็ถาม บางคนก็ได้ตามที่ขอ แต่ท่านก็ถามอีกว่าทำไมถึงอยากได้ บางคนขอไปก็ได้อีกอย่างแล้วแต่ความเหมาะสมค่ะ ทางที่ดียึดหลักอย่าขอดีกว่า แล้วแต่ท่านจะพิจารณามาให้เราดีกว่า ช้าเร็ว คงได้สมหวังดังใจค่ะ
เพราะใจเราศรัทธา

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
สักได้ครับ ก็ไปยกพานที่ หลวงพี่แป๊วก่อน ลองขอหลวงพี่ดูครับ ถ้าท่านเห็นสมควรก็โชคดีครับ ผมเองก็บ่อยไป ที่ไปสักกับ หลวงพี่นัน และหลวงพี่แป๊ว ในวันเดียวกัน