ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมบุญบูรณะกุฏิเก่าหลวงพ่อเปิ่น วัดโคกเขมา  (อ่าน 1445 ครั้ง)

ออฟไลน์ Contact Us

• contact
  • *
    • www.bp.or.th

:114: :114: :114:กราบอนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ :114: :114: :114:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
แจกวัตถุมงตล หรือเปล่า ในภาพเห็นแต่ถุงปูน :114:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมว่าทำบุญซื้อถุงปูนก่อสร้างบูรณะกุฎิหลวงปู่ครับ ขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
พอดีว่าวันที่17 เมษายน 2554 จะไปวัดบางพระสรงน้ำพระ และ ไปถวายสังฆทานที่วัดเนื่องจากเป็นวันสำคัญของเมียผม แล้วจะได้เลยไปวัดโคกเขมาไปร่วมทอดผ้าป่า  ขอขอบคุณท่านContact Us ที่แจ้งข่าวสารครับผม :054: :054: (จะพกบุญกุศลมาฝากพี่น้องศิษย์วัดบางพระด้วยครับ) 30; 30;(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณครับ) :054: :054:       

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ