ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน อยากถามว่า เหรียญรุ่นนี้ออกปีไหนครับ  (อ่าน 1187 ครั้ง)

ออฟไลน์ pukhau

• จตุตถะ
  • ทนอยู่หรือจะอยู่ทน
    • MSN Messenger - krissada_2004@hotmail.com
    • อีเมล
ในที่สุดเราก็ได้มาประดับหลังเราแล้ว หนุมานเกี้ยวนาง

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
รอผู้รู้เข้ามาตอบครับ 07; 07;(ขออนุญาตเข้ามาชมภ่าพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณครับ) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สวยครับผม

จี๊ดๆ จ๊าดๆ ครับอิอิ

ออฟไลน์ pukhau

• จตุตถะ
  • ทนอยู่หรือจะอยู่ทน
    • MSN Messenger - krissada_2004@hotmail.com
    • อีเมล
ขอโทษทีนะครับ โทรศัพท์ ไม่ค่อยชัด  ด้านหน้าเป็นหลวงพ่อเปิ่น ยืนถือไม่เท้าหัวเสือ ด้านหลังเป็น ยันต์พ่อแก่เดินดง ครับ ไม่เคยเห็นเลยรุ่นนี้ แต่แว่วๆ มาว่า สร้างน้อย ปี 2 กว่าๆ เลยไม่แน่ใจ เลยเอามาถามผู้รู้ครับ

ออฟไลน์ ~แห้งคุง~

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
เหรียญนี้ผมก็มีครับ แต่ไม่แน่ใจว่าสร้างปี 2537 หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ภาพพื้นหลัง เข้าท่าดี :005: