ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์ญามาเมื่อวานนี้ครับ  (อ่าน 2123 ครั้ง)

ออฟไลน์ ฟองเบียร์

• ทำดี...ดี ทำชั่ว...ชั่ว
  • ปัญจมะ
วันอาทิตย์คนเยอะมากครับ

ขออภัยหากภาพไม่ชัดครับ
ขอเป็นคนดีให้คนเกรง ไม่ขอเป็นนักเลงให้คนกลัว

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
สุดยอดมากๆครับท่าน เข้มขลัง สวยงามมากๆครับผม 25; 25;                                                                                                 
พระอาจารย์ญาท่านใจดีเมตตาเสมอ กราบนมัสการ พระอาจารย์ญา มา ณ. ที่นี้ด้วยครับ :054: :054:

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณมากครับ) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ภาพเเรก  ใช่ยันต์ยอดพระกัณฑ์ หรือเป่า ครับ   :062:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ สวยครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
มารอฟังชื่อยันต์เหมือนกัน ดีใจด้วยนะครับพระอาจารย์ท่านเมตตาให้ของดีติดตัวเพิ่มมาอีกแล้ว  :005:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
 สวยงามทั้งสองยันต์ เลยครับ ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
อยากทราบว่ายันต์ภาพแรกคือยันต์อะไรครับผม

ส่วนเศียรหนุมาน คงเป็นหลวงลุงญาหรือป่าวครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

• ปัญจมะ
ภาพเเรก  ใช่ยันต์ยอดพระกัณฑ์ หรือเป่า ครับ   :062:

ใช่ครับ ภาพแรกคือยันต์ยอดพระกัณฑ์ไตรปิฏกครับ

• ปัญจมะ
อยากทราบว่ายันต์ภาพแรกคือยันต์อะไรครับผม

ส่วนเศียรหนุมาน คงเป็นหลวงลุงญาหรือป่าวครับ

1. ยันต์ยอดพระกัณฑ์ไตรปิฏกครับ
2. ใช่ครับ

ออฟไลน์ jidarsarika

• ปัญจมะ
  • อาจาริโย วันทามิ
สมการรอคอย สวยมากค่ะ
พุทธัง ธรรมมัง สังฆัง มาตาปิตุโร อาจาริโย