ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามพี่ พี่ ผู้รู้ทีครับ เกี่ยวกับเหรียญรุ่น3หลวงพ่อเปิ่นเสือ หางงอครับ  (อ่าน 1256 ครั้ง)

ออฟไลน์ rmutk

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
คือว่าผมมีอยู่ 1 เหรียญ แต่ว่า บริเวณยันต์ด้านบนนั้น จะมีขี้กลากเยอะมาก บนคำว่าหลวงพ่อเปิ่นครับ แต่เห็นบางเหรียญก็ไม่มี ของแท้ต้องเป็นไงครับ ช่วยอธิบายให้ฟังหน่อยครับ มีรูปด้วยก็ดีนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง และของผมแท้หรือป่าวครับ

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ขออภัยนะครับ คุณน้องไม่ลงรูปมาให้ พี่ๆน้องๆในเว็บบอร์ดดูละครับ 29; 29;

ให้ข้อมูลมานิดเดียว ไม่สงสาร พี่น้องเว็บบอร์ดวัดบางพระหรือครับ :075: :075:

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณครับผม) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล

ออฟไลน์ rmutk

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ขอเวลาแป๊บนึงครับ กำลังหาวิธีลงรูปอยู่ครับ