ผู้เขียน หัวข้อ: พิธีปลุกเสกพยัคราชเสาร์๕มหาเมตามหาอำนาจ วัดปริวาสราชสงคราม  (อ่าน 4756 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
มีปาฎิหารย์เกิดขึ้นด้วยครับได้ยินคนรอบูชาพยัคราชเสาร์๕มหาเมตามหาอำนาจในวัดปริวาสราชสงครามพูดกันว่าเมื่อพิธี16/4/54ตอนปลุกเสกพยัคราชเสาร์๕มหาเมตามหาอำนาจได้ยินเสียงเสือคำรามของเสือตรงบริเวรที่ปลุกเสกครับ
คนมาร่วมพิธีได้ยินเสียงกันหมดครับส่วนพยัคราชเสาร์๕ 23/4/54ปลุกเสกใส่หัวใจเสือครั้งสุดท้ายครับ

หลวงพ่อวงษ์ วํสปาโล วัดปริวาสราชสงคราม อาจารย์ของหลวงพ่อสมชาย  วัดปริวาสราชสงคราม

หลวงพ่อเพิ่ม วัดป้อมแก้ว จ.พระนครศรีอยุธยา ครับ

หลวงพ่อสมชาย  วัดปริวาสราชสงคราม

หลวงพ่อเพิ่ม วัดป้อมแก้ว จ.พระนครศรีอยุธยา เตรียมประพรมน้ำพระพุทธมนต์ให้วัตถุมงคลครับ

รอรับเสือพยัคราชเสาร์๕มหาเมตามหาอำนาจหลังเสร็จพิธีครับ

เสือพยัคราชเสาร์๕บูชามาครับเป็นเนื้อใบพัดเรือเก่าโบราณ
ส่วนตัวเล็กผมได้มา3ตัวหลวงพ่อสมชายท่านแจกฟรีหลังเสร็จพิธีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 เม.ย. 2554, 07:49:56 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
หลวงพ่อเพิ่มดูท่านเข้มขลังและเต็มเปี่ยมมากครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ สตีฟ ชุมพร

• ตติยะ
ขอบคุณสำหรับภาพครับ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เมื่อวานผมจัดชุดเนื้อชนวนมาเเล้วครับ อิอิ  เสียดายไม่ทันเขี้ยวเสือ