ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมอวยพร วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิด เสน่ห์เอ็กซ์  (อ่าน 4428 ครั้ง)

ออฟไลน์ โคมแก้ว

• ผู้คุมกฎ
  • นะโม นะโม นะโม

สุขสันต์วันเกิด น้องเอ็กซ์ มีความสุขมากๆ รวยๆ เฮงๆ
ติดตามข่าวสาร Tripปั่นจักรยาน กับ ซอยยับได้ตาม Social ต่างๆได้ตามสะดวกครับ
Line ID iPhone = aittipol
Line ID iPad = eakmetal
Facebook = Aittipol Houdpitak
IG = eakmetal
https://www.facebook.com/SoiYab

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
สุขสันต์วันเกิดครับเอ็กซ์ บารมีหลวงปู่คุ้มครอง
มีเงินมีทองใช้เยอะๆ อยากมีแฟนสาวๆสวยๆก็หาเอาแถวที่ทำงานนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2554, 09:41:46 โดย bangphralism »

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
HBD  ครับ   :002:
ขอบารมีหลวงปู่คุ้มครองครับ

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ยินดีด้วยครับ ที่ท่านเสน่ห์ack01~ ชราภาพเพิ่มขึ้นอีก1ปี ครับผม 21; 21;

พี่ขอร่วมอวยพรด้วยครับ ขอให้น้องจงมีแต่ความสุข ความเจริญ คิดอะไรก็ขอให้สมปรารถนาทุกประการ

มีเงิน มีทอง ใช้ตลอดปีด้วยนะครับ :053: :053:

(ขออนุญาตเข้ามาร่วมอวยพร ขอบคุณครับ) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ขอให้มี แฟนสวยๆ ลูกน่ารัก และขอให้ชีวติ เพอร์เฟค ครับ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
รวยเงิน รวยทอง นะครับ

ออฟไลน์ Nagasia

• ความขลัง ความศักสิทธิ์ อยู่ที่จิตท่านศรัทธา เชื่อมั่นในคำสั่งสอนของครูบาอาจารย์
  • สัตตมะ
  • **
  • บูชาครูบารอาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์ทุกท่าน
    • MSN Messenger - fly_boy39@hotmail.com
HBD ครับ ไม่รู้จักกัน...แต่ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นเดียวกัน ร่วมอวยพรครับ
ขอให้รวยๆ สุขภาพแข็งแรงครับ...
30; 13;
[shake]           อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ                                                                ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.[/shake]

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
HBDครับ สุขสมหวังทุกประการครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ฟองเบียร์

• ทำดี...ดี ทำชั่ว...ชั่ว
  • ปัญจมะ
สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขมากๆครับ
ขอเป็นคนดีให้คนเกรง ไม่ขอเป็นนักเลงให้คนกลัว

ออฟไลน์ nobeeta

• อัฏฐมะ
HBD ครับ มีความสุขมากๆนะครับ :114:
บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
พระอาจารย์ธนพงค์ สำนักสงฆ์หนองหวาย

ออฟไลน์ bluebatov

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรัทธาเป็นที่ตั้ง
    • อีเมล
ขออนุญาตครับ ขอให้คุณพระคุ้มครองตลอดไปครับ
บารมีหลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ Lizm Club

• “The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
happy birthday.........................jaaaaaaaa
"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆครับ

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
ตามที่หลังไมค์นะเจ้าเอ็กซ์   :008:
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เอ็กซ์ มีความสุขมากๆครับ

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ มีสาวสวยเคียงข้างครับ  32;

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ
สุขสันต์วันเิกิดครับ มีความสุขมาก ๆ .... :054:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขครับ............. :090: :090: :114: :114: :090: :090:.................

ออฟไลน์ TY KA MUAI

• ผู้ดูแล
ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแร็ง

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
พรใดในโลกล้วนมากมี ขอพระเจ้าทรงอำนวยพร

HBD ครับท่าน

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
:077:...มีความสุขมากๆนะเอ็กซ์..ขอให้มีแฟนสวยๆรวยๆยิ่งๆขึ้นไป... :026:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
จะยกของให้ไปเลี้ยงเอาป่ะ
  ของขวัญวันเกิด เอาป่ะ
เหอ เหอ เหอ
 เดี้ยวให้คุณเลขาจัดให้โดยพลัน

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
สุขสมหวังทุกๆสิ่งน๊ะครับเสน่ห์ack  :058:  :058:  :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2554, 04:23:36 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ขอให้ท่าน เสน่ห์เอ็กซ์ มีความสุขมากๆครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
อวยพรย้อนหลัง....มีความสุขมากๆนะครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ กระเบนท้องน้ำ

• สัตตมะ
  • **
  • การให้ธรรมะ ชนะการให้ทั้งปวง
    • MSN Messenger - krabentongnam2511@hotmail.com
    • บ้านกระเบนท้องน้ำ
ขอร่วมอวยพรย้อนหลัง... :001:

ขอให้น้องเอ็กซ์มีแต่ความสุข ความเจริญ

คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนาทุกประการเทอญ...สาธุ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
HAPPY BIRTHDAY P' X
I hope your birthday was all that you hoped for :097:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ขอให้มีความสุขมากๆ เท่าที่ท่านปรารถนา

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
HBD อวยพรย้อนหลังดรับ ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นเหมีอนกันขอบารมีหลวงปู่คุ้มครอง รวยเงิน รวยทองครับ :114: :114:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
HBD ย้อนหลังนะคับ รวยๆๆๆ
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สุขสันวันเกิดย้อนหลังครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย

ขอให้พี่เอ็กซ์มีความสุข รวยๆ สาว ๆ เพียบนะครับ  :002:

porvfc

• บุคคลทั่วไป
HBD ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง คิดสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนานะคะ  :001:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ ขอให้มีความสุข เฮงๆรวยๆ ตลอดไปครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สุขสันต์วันเกิดครับผม(ย้อนหลังครับ)ผมก็ขอให้ท่านมีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน รวยๆเฮงๆนะครับท่าน :001:
รักและศรัทธา