ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องเวลาสักของพระอาจารย์ติ่งครับ  (อ่าน 1459 ครั้ง)

ออฟไลน์ สตีฟ ชุมพร

• ตติยะ
ไม่ทราบว่าถ้าผมไปถึงซัก 4โมงเย็น พระอาจารย์จะยังสักให้ไหมครับ  เพราะทุกครั้งที่ไป จะถึงตอนบ่าย2ถึงบ่้าย3โมงครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
พระอาจารย์ติ่ง ท่านสักให้แน่นอน ถ้าหากว่าท่าน ไม่ได้จำวัด อาพาธ หรือ ติดกิจนิมนต์ ครับท่าน :114:

• ตติยะ
ขอบคุณครับพี่

ออฟไลน์ ออฟชัง

• ตติยะ
    • อีเมล
วัดอยู่แทวไหนคับผมอยากไปจัง

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ลองใช้แถบค้นหาดูครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

• ตติยะ
สรุปวันนี้ไปไม่ทันครับออกเดินทางจากสายไหม ดอนเมือง เวลา14.00 ถึงถ.แจ้งวัฒนะติดอยู่ถึง 16.00 น. เลยวนหัวรถกลับบ้านครับ เช้าค่อยว่ากันใหม่ ลืมไปครับว่าวันหยุดติดต่อกัน3วัน รถติดยาวเลย  :075: ยังไงตัวไปไม่ถึงแต่ใจไปถึงวัดบางพระทุกครั้งที่คิดนะครับ :090:

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
สรุปวันนี้ไปไม่ทันครับออกเดินทางจากสายไหม ดอนเมือง เวลา14.00 ถึงถ.แจ้งวัฒนะติดอยู่ถึง 16.00 น. เลยวนหัวรถกลับบ้านครับ เช้าค่อยว่ากันใหม่ ลืมไปครับว่าวันหยุดติดต่อกัน3วัน รถติดยาวเลย  :075: ยังไงตัวไปไม่ถึงแต่ใจไปถึงวัดบางพระทุกครั้งที่คิดนะครับ :090:
ยังไงตัวไปไม่ถึงแต่ใจไปถึงวัดบางพระทุกครั้งที่คิดนะครับ 13; 13;
ข้าพเจ้าคิดว่า  ด้วยใจอันมุ่งมั่นที่ตั้งใจจริงคุณน้อง คุณน้องไปถึงวัดบางพระ100% แล้วครับผม :053: :053:

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ ครั้งหน้าถึงวัดบางพระแน่นอนครับผม

(ขออนุญาตเข้ามาให้กำลังใจ ขอบคุณครับผม) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

• ตติยะ
ขอบคุณกำลังใจมากครับพี่ SAKEN6009