ผู้เขียน หัวข้อ: เต่าเรือน พระอาจารย์นัน  (อ่าน 1453 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nagasia

• ความขลัง ความศักสิทธิ์ อยู่ที่จิตท่านศรัทธา เชื่อมั่นในคำสั่งสอนของครูบาอาจารย์
  • สัตตมะ
  • **
  • บูชาครูบารอาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์ทุกท่าน
    • MSN Messenger - fly_boy39@hotmail.com
เต่าเรือน พระอาจารย์นัน
« เมื่อ: 05 พ.ค. 2554, 01:52:27 »

กราบนมัสการ หลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์นันและพระอาจารย์ทุกท่านครับ
***เหมือนผมจะหลงเข็มอักขระ***
ปล.ได้ผ้ายันต์ กตัญญู บูชาครู มาด้วย(พระอาจารย์ญาปลุกเสก แล้วผมให้พระอาจารย์นัน ปลุกอีกครั้ง)
เดี๋ยวว่างๆจะอัพภาพมาให้ชมครับ(ทำมาจากผ้าห่มศพ)( :054: :054:ขอบคุณพี่กุ้ง แผงจำหน่ายดอกไม้ ให้มาครับ :054: :054:)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ค. 2554, 01:59:33 โดย Nagasia »
[shake]           อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ                                                                ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.[/shake]