ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ดูพระให้ด้วยครับ  (อ่าน 1179 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนแผนเมืองลำปาง

• จตุตถะ
  • ทุกอย่างล้วนสำเร็จด้วยจิต
    • อีเมล

พอดีมีคนเอามาปล่อย แต่ผมดูไม่เป็น รบกวนสายตรงหน่อยครับ ว่ารุ่นไหน ราคาเท่าไหร่

ออฟไลน์ ขุนแผนเมืองลำปาง

• จตุตถะ
  • ทุกอย่างล้วนสำเร็จด้วยจิต
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนผู้รู้ดูพระให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พ.ค. 2554, 08:02:39 »
โห...เวปวัดบางพระไม่มีใครรู้เรื่องพระของหลวงพ่อเลยหรือครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2554, 08:05:05 โดย ขุนแผนเมืองลำปาง »

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนผู้รู้ดูพระให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พ.ค. 2554, 09:13:39 »
เท่าที่ผมทราบ เป็นความคิดส่วนตัวนะครับ ผมว่าท่านลองเข้าไปดูกระทู้เก่าๆนะครับผมว่าต้องมีแน่ๆครับ 05; 11; 21;

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พ.ค. 2554, 09:45:34 »
โห...เวปวัดบางพระไม่มีใครรู้เรื่องพระของหลวงพ่อเลยหรือครับ

ใจเย็นครับพี่ อย่าพึ่งด่วนตัดสินใจไป

พอดีมีคนเอามาปล่อย แต่ผมดูไม่เป็น รบกวนสายตรงหน่อยครับ ว่ารุ่นไหน ราคาเท่าไหร่

ดูว่าแท้ไหม ดูว่ารุ่นไหนสามารถดูได้ แต่เรื่องราคาค่างวด ผิดกฏ ผิดเจตนารมณ์ ของเว็บวัดบางพระนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2554, 09:47:15 โดย umpawan »

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พ.ค. 2554, 10:00:57 »
หน้าเสือใหญ่ ปี 40 เนื้ออัลปาก้า ครับ ส่วนเรื่องแท้หรือไม่ ผมไม่ทราบครับ ขอบคุณครับ ผม

ผิดพลาดยังไง ขออภัย ครับ