ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่นันและหลวงพี่เอครับ  (อ่าน 2772 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
รูปเสือและหนุมานได้รับความเมตตาจากหลวงพี่เอครับ
ที่เหลือทั้งหลังได้รับความเมตตาจากหลวงพี่นันครับ

ขอกราบนมัสการหลวงพี่นัน และหลวงพี่เอ และพระอาจารย์ทุกรูปมานะที่นี้ด้วยครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ nirutjif

• ฉัฏฐะ
  • *
 :001:สวยงามมากครับใกล้เต็มและครับอีกนิดเดียว  นมัสการหลวงพี่นันกับหลวงพี่เอด้วยครับ :054:

ออฟไลน์ tongtanglamsalee

• จตุตถะ
[shake]สวยงามมากครับ ผมก็เคยไปขอความเมตตาจากพระอาจารย์นัน เดือนหน้าว่าจะไปขอความเมตตาจากท่านอีก[/shake]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ค. 2554, 10:17:56 โดย tongtanglamsalee »

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
ขอบคุณมากครับ คุณ nirutjif

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

• ฉัฏฐะ
  • *
[shake]สวยงามมากครับ ผมก็เคยไปขอความเมตตาจากพระอาจารย์นัน เดือนหน้าว่าจะไปขอความเมตตาจากท่านอีก[/shake]
ขอบคุณมากครับ ผมเองก็ได้รับความเมตตาจากท่านอยู่เกือบทุกอาทิตย์ แต่พักหลังไม่ได้ไปมาเดือนกว่าแระ
ว่าจะหาเวลาไปสักที มีโอกาสเจอกันที่วัดทักกันได้นะครับ

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
กราบนมัสการพระอาจารย์
ยินดีด้วยนะครับกับสิ่งที่พระอาจารย์ท่านเมตตาให้
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

• ฉัฏฐะ
  • *
กราบนมัสการพระอาจารย์
ยินดีด้วยนะครับกับสิ่งที่พระอาจารย์ท่านเมตตาให้

ขอบคุณมากมายครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบนมัสการพระอาจารย์..ยินดีด้วยนะครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ natagong

• ทุติยะ
  • **
เต็มหลังสวย ๆ แน่เลยคับบ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามดีครับผม :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
 สวยงามครับ  :016:

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ขอบคุณครับ ที่นำมาให้ชมกัน :001: