ผู้เขียน หัวข้อ: สักน้ำมัน ไปแล้ว จะลงสีทีหลังทับยันต์เดิมได้ไหมคับ  (อ่าน 7518 ครั้ง)

ออฟไลน์ milktanrak

• ทุติยะ
  • **
คือผมสักน้ำมัน ไปแล้ว จะลงสีทีหลังทับยันต์เดิมได้ไหมคับ :075: :086:

แล้ว อาจารย์ เขาจะเห็นไหมคับว่า ตรงไหนสักบ้าง

ผมสักน้ำมันเพราะแม่ไม่ปลื้มสี ผมกะจะบวช ทำหน้าที่ของลูกผู้ชายก่อน ค่อยลงสี

ผมศรัทธา ยันต์พทธคุณ กะจะลงสีเลย แต่แม่ไม่อนุมัติ
คือผมมี เรียงตามลำดับเลย

9ยอด                            
หัวใจขุนแผน                        
พุฒซ้อน พระเจ้า5พระองค์                     
จิ้งจก   สตรีพ่าย ศัตรูพ่าย
 สาลิกาคู่                  
หนุมานตัว 9                      
เกราะเพชร      

ต่อไปผมจะเอาอะไรเพิ่มดีคับ ทางเมตตา มหาเสน่ ช่วยแนะนำหน่อย

ขอบคุณทุกคำตอบคับ :054: :054: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ทำได้ึีัครับเพื่อให้ดูสวยงาม และเห็นรอยหมึกครับ
เรื่องยันต์เกี่ยวกับเสน่ห์ลองใช้แถบค้นหาครับ
มีพี่ๆสมาชิกให้ความรู้มากมายครับ
ปล.ส่วนตัวผมก็ลงน้ำมันก่อน ต่อมาก็หมึกครับ 9ยอดน้ำมัน แล้วก็ลงต่อด้วย 29ยอด หมึกเลยครับ (ขออภัยด้วยครับ ไม่ได้สักที่วัดบางพระครับ)
ผิดพลาดขออภัยครับ ความรู้ยังน้อยเกินไป

• ทุติยะ
  • **
ทำได้ึีัครับเพื่อให้ดูสวยงาม และเห็นรอยหมึกครับ
เรื่องยันต์เกี่ยวกับเสน่ห์ลองใช้แถบค้นหาครับ
มีพี่ๆสมาชิกให้ความรู้มากมายครับ
ปล.ส่วนตัวผมก็ลงน้ำมันก่อน ต่อมาก็หมึกครับ 9ยอดน้ำมัน แล้วก็ลงต่อด้วย 29ยอด หมึกเลยครับ (ขออภัยด้วยครับ ไม่ได้สักที่วัดบางพระครับ)
ผิดพลาดขออภัยครับ ความรู้ยังน้อยเกินไป

(ขออภัยด้วยครับ ไม่ได้สักที่วัดบางพระครับ) เหมือนกันครับ ผมอยู่พิษณุโลก เลยสักกับ อ.นพดล บึงกระดาน สาย หลวงพ่อบุญเดช วัดบ้านป่า คับ

ออฟไลน์ tong-46

• ตติยะ
    • อีเมล
ได้ครับเมื่อก่อนผมก็สักน้ำมันมา20-30อย่างกับหลวงพี่แป๊วแต่ตอนหลังผมก็มาลงหมึกได้แต่ต้องเสียเวลาสักใหม่ทั้งหมดเท่านั้นเองครับ

ออฟไลน์ watana...wit

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สักได้ครับ แต่สักหมึกกับน้ำมันไม่เกี่ยวกัน ต้องเริ่มใหม่หมดเลยครับ

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
สามารถลงได้ครับเพราะผมไปสักน้ำมันมา แต่จะต่อสีพระอาจารย์ท่านบังครับให้สักสีเริ่มต้นใหม่ เพราะท่านว่าต้องลองใหม่ตั้งแต่ยันต์แรกอยู่แล้ว

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ได้ครับคุณน้องmilktanrak พี่ก็เคยสักน้ำมันมาจนเต็มหลังเหมือนกันแต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นสักหมึกแล้วพระอาจารย์ท่านบอกว่าสักหมึกทับรอยเดิมได้แต่ต้องเริ่มนับ1ใหม่ ขอให้สมหวังน๊ะครับ  :058:  :058:  :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

• ทุติยะ
  • **
ได้ครับคุณน้องmilktanrak พี่ก็เคยสักน้ำมันมาจนเต็มหลังเหมือนกันแต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นสักหมึกแล้วพระอาจารย์ท่านบอกว่าสักหมึกทับรอยเดิมได้แต่ต้องเริ่มนับ1ใหม่ ขอให้สมหวังน๊ะครับ  :058:  :058:  :058:

คับพี่ ไม่ต้องทำไรอะไรใช่ไหมครับ

เริ่มใหม่ได้เลย เหมือนไม่เคยสักใช้ไหมคับ

เเล้ว ผมสัก กับ อาจาร คนนี้ จะไปสักกับที่วัดบางพระได้ไหมคับ

จะเปนไรไหมคับ