ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 26 ไปรับมาอีก 1พาน (คนเยอะมาก กว่าจะได้สัก เกือบบ่าย2)  (อ่าน 2612 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonbangpra

• จตุตถะ
    • Facebook
เศียรหนุมานหลวงอาญา ครับ    ภูมิใจ หลวงอาบอกว่า มาเรื่อย ๆ ใจเย็น ๆ หลังนี้เด๋วออกมาสวย ^_^

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับ ยินดีด้วยครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ยินดีด้วยครับ เข้มขลัง สวยงามมากๆครับ 36; 36;

ขอบคุณครับที่นำภาพมาให้ชม ขอบารมีองค์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่านครับ :050: :050:                                                                                                                          
(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณมากครับ) :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ค. 2554, 06:28:08 โดย saken6009 »

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ superpood

• ทุติยะ
  • **
สวยครับ อยากได้ที่ข้างหัวไหล่จัง  :027:

ออฟไลน์ nirutjif

• ฉัฏฐะ
  • *
 :074:สวยงามมากๆครับ อิจฉาจัง

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
นั่นแหละครับ ตามนั้นเลย ใจเย็นๆตามที่ท่านแนะนำ ครับ รอดูตอนเป็นหน้าเสือนะครับสุดยอด  :016:

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ขอบคุณมากครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ ~beauty~

• จตุตถะ
  • หยุดแล้วจึงถึงพระ ละแล้วจึงถึงธรรม
ต่อไปถ้าเต็มๆหลังล่ะก็ สวยแน่นอน ขอรับรอง

ขอบคุณ

ออฟไลน์ bluebatov

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรัทธาเป็นที่ตั้ง
    • อีเมล
มาเรื่อย ๆ ครับงามจริงครับผม
บารมีหลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ somjung1900

• จตุตถะ
  • ดื่มนมจากเต้า ดีกว่าดื่มเหล้าจากกลม
สวยมากครับพี่!  :053:

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
ไปวันเดียวกับผมเลย วันที่26 รับพานจากพระอาจารย์ญา ไปรอตั้งแต่10โมง กลับ6โมงเย็นน่าจะเจอผมเหมือนกัน

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
ไปเติมบ่อยเดี๋ยวสวยเอง สุดยอดเลยครับคุณพี่สวยมากเข้มขลังกราบนมัสการพระอาจารย์ญาครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
สวยมากครับ....ขอบคุณครับ......... :090: :090: :114: :090: :090:..............