ผู้เขียน หัวข้อ: ปู่พนมมือ . . . ครับ  (อ่าน 1174 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
ปู่พนมมือ . . . ครับ
« เมื่อ: 29 พ.ค. 2554, 10:27:17 »

ห่างหายไปพอสมควรเนื่องจากภาระหน้าที่การงาน  :075:

วันนี้ขอนำเสนอ พ่อปู่ พนมมือ ขนาดย่อม . . . ครับ  :002:

เชิญรับชมครับ

=======================================================

=======================================================

ป.ล
       ขออภัยที่หย่อนสวยซักหน่อย . . . ครับ  15;

---------------------โ ช ค ดี มี ค ว า ม สุ ข ทุ ก ท่ า น ค รั บ ---------------------

06;

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ตอบ: ปู่พนมมือ . . . ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พ.ค. 2554, 10:52:30 »
สวยงามมาก ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง