ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 907 ครั้ง)

ออฟไลน์ TECHTHEP

• สัตตมะ
  • **
ช่วยแนะนำหน่อยครับ
« เมื่อ: 30 พ.ค. 2554, 12:31:27 »
พอดีตอนนี้ผมได้สักยันต์ครูแล้ว เก้ายอด แปดทิศ งบน้ำอ้อย พระเจ้าห้าพระองค์(น้ำมันอะครับ)

แล้วผมจะเข้าไปขอความเมตตาจากหลวงพี่นันโดยที่ไม่ขอ

อยากทราบว่าผมพอจะมีโอกาศได้ยันต์ที่เป็นรูปสัตว์บ้างไหม(น้ำมัน)

เช่นหนุมานหรือเสืออะครับ

แนะนำด้วยนะครับ

:054:

ออฟไลน์ AiNongTum

• ตติยะ
  • นายสิบเจ้าของคลัง
    • อีเมล
ตอบ: ช่วยแนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พ.ค. 2554, 01:53:59 »
โดยปกติแล้วท่านจะเมตตาให้ครับ แต่ถ้าสักน้ำมันลองๆขอดู
พระอาจารย์น่าจะเมตตาให้อยู่ ถ้ายันต์ครูครบแล้วก็ลองชี้แจงพระอาจารย์ได้เลยครับ
ผิดถูกอย่างไรขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ pilot26

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 พ.ค. 2554, 07:26:57 »
ลองขอดูครับ  ถ้าท่านเห็นว่าเหมาะกับหน้าที่การงานของเรา ท่านก็คงเมตตาให้

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 พ.ค. 2554, 09:05:35 »
ลองถามหลวงพี่ดูครับ
รักและศรัทธา