ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญจักรเพชร  (อ่าน 2257 ครั้ง)

ออฟไลน์ panny

• ฉัฏฐะ
  • *
เหรียญจักรเพชร
« เมื่อ: 03 มิ.ย. 2554, 08:53:49 »

วันนี้ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่นัน

:054: :054: :054:

ออฟไลน์ Nagasia

• ความขลัง ความศักสิทธิ์ อยู่ที่จิตท่านศรัทธา เชื่อมั่นในคำสั่งสอนของครูบาอาจารย์
  • สัตตมะ
  • **
  • บูชาครูบารอาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์ทุกท่าน
    • MSN Messenger - fly_boy39@hotmail.com
ตอบ: เหรียญจักรเพชร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2554, 09:22:34 »
เหรียญจักรเพชร ผมก็เช่าบูชา มาเหมือนกันตอนนี้ห้อยคอแล้วครับ...อิอิอิ
ลายเส้น พระอาจารย์ นัน เข้มขลัง ไม่เปลี่ยนแปลงเลยครับ

**กราบนมัสการ พระอาจารย์นัน ครับ**ว่างๆจะไปให้ท่านเมตตาอีกครั้ง
[shake]           อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ                                                                ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.[/shake]

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญจักรเพชร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2554, 11:00:55 »
เหรียญจักรเพชร สวยงามครับ :016: :016:ผมก็เช่าบูชามาเหมือนกันครับใส่กรอบขึ้นคอแล้วครับ...กราบนมัสการพระอาจารย์นันครับ.. :054: :054:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ