ผู้เขียน หัวข้อ: สดๆร้อนๆวันนี้เองครับ  (อ่าน 4813 ครั้ง)

ออฟไลน์ Butt butt

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Butt277@hotmail.com
สดๆร้อนๆวันนี้เองครับ
« เมื่อ: 04 มิ.ย. 2554, 09:23:36 »
วันนี้ผมได้รับความเมตตาจากอาจารย์หนวด สักสร้อยสังวาลย์แล้วครับ สร้อยสังวาลย์ที่อาจารย์ให้มาสวย แต่คอผมไม่สวยเอาเสียเลย

ออฟไลน์ num5321

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: สดๆร้อนๆวันนี้เองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2554, 09:27:22 »
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ jaroenthai

• สัตตมะ
  • **
  • กรรมของสัตว์โลกใครจะไปฉุดไปรั้งไว้ก็ไม่อยู่
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2554, 09:51:03 »
สวยงามครับคุ้มค่ากับการรอคอยจริงๆ..

จำผมได้ป่าวที่ได้เสือครูจากอาจารย์หนวดไปวันนี้
อะไรที่ได้มาง่ายๆคนมักไม่เห็นคุณค่าของมันซึ่งต่างกับสี่งที่ได้มาโดยยากเห็นกี่ทีก็ภาคภูมีใจ

ออฟไลน์ Butt butt

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Butt277@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2554, 10:14:24 »
สวยงามครับคุ้มค่ากับการรอคอยจริงๆ..

จำผมได้ป่าวที่ได้เสือครูจากอาจารย์หนวดไปวันนี้
ขอบคุณครับ จำได้ครับพี่ หลังพี่สวยมากๆ พรุ่งนี้ผมจะไปรับความเมตตายันต์เสือครูจากอาจารย์หนวดอีกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิ.ย. 2554, 10:16:45 โดย Butt butt »

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2554, 10:17:34 »
ยินดีด้วยครับ เข้มขลัง สวยงามมากๆครับ 25; 25;

ขอบคุณท่าน Butt butt ที่นำภาพสักยันต์ สร้อยสังวาลย์ มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ

ยินดีด้วยครับน้อง jaroenthai เสือครู ของน้องสวยงามสุดยอดมากครับ :016: :015:

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณมากครับ) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2554, 10:21:34 »
 สวยงาม มากเลยครับ สร้อยสังวาลย์

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2554, 12:31:08 »
สักหน้าอกคงเจ็บน่าดู อดทนสุดยอดครับพี่

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2554, 03:27:28 »
ยินดีด้วยนะครับ สวยงามจริงๆ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ kij

• ตติยะ
    • AOL Instant Messenger - kij
    • http://www.url.com/mypic.gif)
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2554, 12:04:20 »
สวยงามครับพี่ Butt butt และเมื่อวาน ผมได้มีนิดหน่อย ครับ วันหลังต้องไปเช้ากว่านี้ 555 ไปสายไปหน่อย

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 มิ.ย. 2554, 01:40:59 »
คม ชัด สวยงามมากมายครับ

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 มิ.ย. 2554, 07:32:30 »
สวยสุดๆ เลยครับสร้อยสังวาลย์นี่  :053:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้