ผู้เขียน หัวข้อ: สร้อยเส้นใหม่มา อัพเดท . . . ครับ  (อ่าน 1741 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

เพิ่งได้มาไม่นาน

กับงานสั่งตัด . . . กรอบ . . . เงิน  ชุดใหม่   ( หลาย เงิน พอสมควร . . . ครับ  :075: )

ติชมได้ครับ

=========================================================

=========================================================

ป.ล
      อาจเปลี่ยนแปรได้อีก  .  . .  ต า ม อ า ร ม ณ์   ค น ห ล า ย ใ จ  . . . ครับ   :029:

-------------------- โ ช ค ดี มี ค ว า ม สุ ข ทุ ก ท่ า น ค รั บ  --------------------

06;

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
ตอบ: สร้อยเส้นใหม่มา อัพเดท . . . ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2554, 12:19:34 »
สวยงามครับ คุ้มค่ากับสิ่งที่เสียไปแล้วได้สิ่งนี้มา

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: สร้อยเส้นใหม่มา อัพเดท . . . ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2554, 01:07:04 »
งามจริงๆครับ อาจารย์ดอน :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2554, 01:23:42 »
กรอบสวยครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2554, 04:37:34 »
เป็นคนที่มีจินตนาการสุดยอดครับ การออกแบบได้งดงาม อย่างนี้ต้องขอก็อปปี้ไว้เป็นตัวอย่างบ้างนะครับ อิๆ

ออฟไลน์ nut_ty

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2554, 05:08:41 »
 :016: :015:สวยมากค่ะสุดยอดไอเดียจริงๆ :053:

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2554, 08:25:16 »
งดงามมากครับ อาจารย์ดอน  รู้สึกวันเสาร์ที่แล้วผมจะเห็นแว๊บๆ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มิ.ย. 2554, 08:29:26 »
บอกคำเดียวว่าสุดยอดมากครับท่านสุวรรณปักษี
กรอบใส่พ่อแก่ทำที่ไหนครับงามมากๆครับ :015:  :015:  :015:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ somjung1900

• จตุตถะ
  • ดื่มนมจากเต้า ดีกว่าดื่มเหล้าจากกลม
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2554, 12:54:22 »
งามมากครับ พี่น้องง !  :074: