ผู้เขียน หัวข้อ: ไปสักน้ำมัน ยันต์ 7 ยอดกับหลวงพี่แป๊วมาอยากทราบพุทธคุณค่ะ ใครทราบช่วยบอกที  (อ่าน 5733 ครั้ง)

ออฟไลน์ kattaleeya

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
พอดีไปสักน้ำมันกับหลวงพี่แป๊วมาค่ะ ท่านใจดีมากตอนแรกไม่ได้บอกว่าสักอะไร ท่านก็เลยเมตตาสักเจ็ดยอดให้ แต่ยังไม่ทราบว่ามีพุทธคุณอะไรบ้าง ใครทราบช่วยบอกทีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ nut_ty

• สัตตมะ
  • **
พอดีไปสักน้ำมันกับหลวงพี่แป๊วมาค่ะ ท่านใจดีมากตอนแรกไม่ได้บอกว่าสักอะไร ท่านก็เลยเมตตาสักเจ็ดยอดให้ แต่ยังไม่ทราบว่ามีพุทธคุณอะไรบ้าง ใครทราบช่วยบอกทีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
รอท่านผู้รู้มาบอกค่ะ

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
เจ็ดยอดหรือยันต์นะ ทางด้านเมตตา โภคทรัพย์

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
ยันต์ครูเมตตาครับ คนสักก็น่ารัก ยังได้ยันต์ดีด้วยครับ ว่างๆเอามาโชว์ให้ดูบ้างนะครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์7ยอดเป็นยันต์เมตตายินดีด้วยครับ :025:

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
คนสักน่ารักครับ ( นอกประเด็น )

ออฟไลน์ Vet_Max

• ปัญจมะ
  • จงตั้งมั่นในความดี
    • MSN Messenger - koranum_max@hotmail.com
    • อีเมล
เมตตา มหานิยมครับ

ผมก็ได้มาเช่นกัน
คนกตัญญูกตเวที ไม่มีวันอดตาย

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์ครูเมตตาครับ คนสักก็น่ารัก ยังได้ยันต์ดีด้วยครับ ว่างๆเอามาโชว์ให้ดูบ้างนะครับ

เอามาโชว์ให้ดูไม่ได้หรอกค่ะ หายไปแล้วค่ะป่านนี้เป็นสักน้ำมันไม่ได้สักหมึกค่ะ อิอิ อยากสักหมึกเหมือนกันแต่กลัวเจ็บอย่างแรง

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล

เอามาโชว์ให้ดูไม่ได้หรอกค่ะ หายไปแล้วค่ะป่านนี้เป็นสักน้ำมันไม่ได้สักหมึกค่ะ อิอิ อยากสักหมึกเหมือนกันแต่กลัวเจ็บอย่างแรง

ความเจ็บ พอๆกันครับ

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com

การสักน้ำมันกับสักหมึก ต่างกันเพียงมีสีติดตัวกับไม่มีสีติดตัวเท่านั้นครับ
ส่วนเรื่องพุทธคุณ ความเจ็บ เหมือนกันครับ

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการไดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ โจ๊กสุพรรณบุรี

• จตุตถะ
    • อีเมล
ยันต์นี้หรือป่าวครับ ข้างหลังผมเอง อิอิ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์นี้หรือป่าวครับ ข้างหลังผมเอง อิอิ

ใช่เลยค่ะ แต่ของหนูไม่เห็นค่ะ เพราะว่าหนูสักน้ำมัน ไม่กล้าสักหมึก แม่ไม่ให้สักจ้ะ