ผู้เขียน หัวข้อ: สักน้ำมัน งบน้ำอ้อย ครับ  (อ่าน 1568 ครั้ง)

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สักน้ำมัน งบน้ำอ้อย ครับ
« เมื่อ: 14 มิ.ย. 2554, 09:19:03 »
ผมจะสักน้ำมัน ยันต์งบน้ำอ้อย จะขอพระอาจารย์เลยได้ไหมครับ
คือผมอยากได้ยันต์ครูให้ครบอะครับ เหลือแค่งบน้ำอ้อย ยันต์เดียว
ตอนนี้ได้เก้ายอดต่อเป็น29ยอด แล้วก็แปดทิศ ครับ
แนะนำผมที  :086: :086: :086: :086: :086:
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ Nagasia

• ความขลัง ความศักสิทธิ์ อยู่ที่จิตท่านศรัทธา เชื่อมั่นในคำสั่งสอนของครูบาอาจารย์
  • สัตตมะ
  • **
  • บูชาครูบารอาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์ทุกท่าน
    • MSN Messenger - fly_boy39@hotmail.com
ตอบ: สักน้ำมัน งบน้ำอ้อย ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2554, 09:49:49 »
ลองขอความเมตตาจากพระอาจารย์ดูครับ คุณน้องสักน้ำมันด้วย ค่อนข้างตอบยากครับ
สรุปง่ายๆ ลองขอท่านครับ ท่านเมตตากับลูกศิษย์ทุกคนเสมอครับ

***ขอให้โชคดีครับ***ผิดถูกประการใด ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ***
[shake]           อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ                                                                ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.[/shake]

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2554, 10:30:13 »
ขอบคุณครับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 มิ.ย. 2554, 04:39:30 »
ผมลงยันต์ครูครบแล้วครับ  :004: :004: :004: