ผู้เขียน หัวข้อ: ศิษย์ใหม่วัดบางพระฝากตัวด้วยครับ มีอะไรเเนะนำได้ครับ  (อ่าน 1920 ครั้ง)

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นเเนะนำด้วยครับ ผมเป็นชาวเมืองนครศรีธรรมราชเเต่มีความศรัธธาในหลวงพ่อเปิ่นมากๆๆครับ โดยเฉพาะวิชาสักยันต์ของท่านครับ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีครับ พระอาจารย์ท่านให้ของดีมาก็เก็บรักษา ไปไหนมาไหน ให้นึกถึงหลวงพ่อไว้(คำนี้จำมาจากหลวงพี่ญา ท่านมักจะบอกลูกศิษย์เสมอ)

ขอให้บารมีหลวงพ่อคุ้มครองครับ :054: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับครับผม บารมีหลวงปู่คุ้มครองครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
ขอให้หลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง แคล้วคลาดครับ

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ vill

• จตุตถะ
       :017:สวัสดีนะครับ :016:ได้ของดีทั้งนั้น :015:

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ขอบพระคุณครับ สำหรับมิตรไมตรีของพี่น้องศิษย์หลวงพ่อเปิ่นทุกท่านครับ ขอให้เทวดารักษาพระคุ้มครองทุกท่านครับเดินทางปลอดภัยทุกก้าวย่างเดินครับ เงินทองไหลมาเทมาดั่งห่าฝนครับ