ผู้เขียน หัวข้อ: วัตถุมงคงของหลวงพ่อเปิ่นที่ติดตัวตลอดเวลาครับ  (อ่าน 2801 ครั้ง)

ออฟไลน์ liverpoolfanclub

• จตุตถะ
วัตถุมงคงของหลวงพ่อเปิ่นที่ติดตัวตลอดเวลาครับ

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
สุดยอดครับท่าน เข้มขลัง สวยงามมากๆครับ 25; 25;

ขอบคุณท่าน  liverpoolfanclub ที่นำวัตถุมงคล หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ :053: :053:

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ค. 2554, 03:02:10 โดย saken6009 »

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ครบรสจริงๆ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
บอกได้คำเดียวว่า
สุดยอดมากครับท่าน liverpoolfanclub  
 :015:  :015:  :015:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ก.ค. 2554, 06:08:46 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ของแรงๆ ปีลึกๆ ทั้งนั้นเลยครับ  :093: ฮี่ๆ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ
ชุดใหญ่...อยากได้ปี19 :070: :070: :070:

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สุดยอดทุกองค์เลยครับ สวยมากๆเลย  :016: :015:

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
แน่น ๆ กันไปเลยครับ
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอดครับ บารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองครับ :074:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
 ขอบคุณมากครับ ที่นํามาให้ชม  สวยแท้ ทุกองค์เลยครับ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุดยอดเลยครับผม :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ machanu

• ฉัฏฐะ
  • *
สุดยอดครับ บารมีหลวงปู่คุ้มครองทุกท่านครับ
ขอโชร์บ้างครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยทั้งนั้นครับ  ผมอาจจะลองเปิดกรุดูบ้างนะครับ :002:คอยติดตามชมนะครับ :011:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
หน้าเสือถ้าท่านเบื่อเมื่อไหร่ แบ่งมาทางนี้นะครับ ผมรออยู่ อิๆ :025:

ออฟไลน์ THANAVUTTHO

• ทุติยะ
  • **
สุดยอดครับ :015: :015: