ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญเสมา ปี 41 เนื้อเงินกะไหล่ทอง หลังเรียบ มีจาร  (อ่าน 2836 ครั้ง)

ออฟไลน์ khum

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ด้านหลังจารลายมือหลวงพ่อเปิ่นหรือเปล่าครับ เพราะผมไม่เคยเห็นหลวงพ่อจารตัวนะแบบนี้ ขอถามผู้รู้ครับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาติชม และให้ความรู้ครับ ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ค. 2554, 10:22:11 โดย khum »

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
โดยส่วนตัวผมว่าไม่ใช่ลายมือหลวงพ่อเปิ่นครับรอท่านอืนมาพิจารณาดีกว่าครับ ขออนุญาติท่านเจ้าของด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.ค. 2554, 12:29:51 โดย levis »
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
ผมนั่งดูเหรียญของผมเองเมื่อคืน เทียบดูแล้ว ขออนุญาติ ตอบอีกคนครับ ว่า ยังไม่น่าจะใช่ครับ

ความกลมของยันต์ กลมไปนิดนึง ความเห็นส่วนตัว อาจจะผิดก็ได้ครับ ต้องขออภัยด้วย

แต่วัตถุมงคลของหลวงพ่อ ล้วนดีหมดครับ  :053: :053: :053: :053: