ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์นารายณ์ทรงครุฑ  (อ่าน 8893 ครั้ง)

ออฟไลน์ ricky9145

• ทุติยะ
  • **
ยันต์นารายณ์ทรงครุฑ
« เมื่อ: 15 มิ.ย. 2550, 04:05:59 »
ผมอยากจะสักนารายณ์ทรงครุฑครับ ช่วยแนะนำอ. และวิธีติดต่อท่านให้ด้วยครับ

ออฟไลน์ beamba15

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ยันต์นารายณ์ทรงครุฑ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ก.ค. 2550, 09:18:25 »
ผมเคยเห็นครับที่วัดบางพระรูปใหญ่ด้วยสวยครับผมว่าจะไปเอาอยู่

ออฟไลน์ ท่านชายเจน

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jr9957@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ก.ค. 2550, 12:27:56 »
ผมไปสักมาที่ประจวบอ่ะครับเอามาให้ดูอย่าว่ากานนะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
หากรักคือทุกข์ แล้วสุขคืออะไร
หากรักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจถึงต้องการ

ออฟไลน์ underlovely

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ม.ค. 2551, 12:30:41 »
สวยมากครับ ถ้าผมจะสักบ้างต้องทำไง ครับช่วยติด่อกลับที่น่ะครับ

ออฟไลน์ Bingo

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ม.ค. 2551, 04:09:47 »
สวยมากเลยครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ม.ค. 2551, 07:10:14 »
งามมากๆเลยครับ ยันต์นารายณ์ทรงครุฑและยังประทับบนพระราหูอีก สุดยอดจริงๆครับ เหมือนของ เจ้าคุณธงชัย วัดไตรมิตรฯเลยนะครับ :)

ออฟไลน์ ผู้ชนะสิบทิศ

• สัตตมะ
  • **
  • วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ ( ขี้ ) ข้าปากของใคร
    • MSN Messenger - jokekajee@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ม.ค. 2551, 08:33:28 »
เอ้ย โทดทีนะครับ อิอิ ยันต์นารายทรงครุทนิป็นยันต์สูงนะครับ ผมเชื่อนะว่าถ้าเป็นพระอาจารย์สายวัดบางพระ คงไม่สักให้ใครง่าย ๆ แน่นอน ยืนยัน แน่นอนนนนน
ว.พิชัยรัตน์