ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วนครับ...ตรวจสอบเหรียญหลวงพ่อ รุ่น เสาร์ 5 เสือคู่ ปี 36 เนื้อเงิน  (อ่าน 1520 ครั้ง)

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
รบกวน...ตรวจสอบเหรียญหลวงพ่อ รุ่น เสาร์ 5 เสือคู่ ปี 36 เนื้อเงิน
ดังรูปภาพด้านล่างให้หน่อยนะครับ(พี่ที่ทำงานบูชามา XXXX บาท) ผมคิดว่าแพงเกินไปครับ เห็นด้วยแค่ XXXX ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2554, 04:47:12 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ suphachai

• ตติยะ
สวยครับ ผม เพิ่งได้ เนื้อทองผสมมา ตั้งกระทู้ไว้เหมือนกัน ตอนนี้พวกเหรียญหล่อของหลวงพ่อ ไม่ค่อยมีให้เห็นเท่าไร