ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้ว วัดบางพระ วันนี้พาแม่ไปกราบหลวงพ่อเปิ่น ขอบารมีท่าน  (อ่าน 956 ครั้ง)

ออฟไลน์ pesasit

• ตั้วครับ
  • จตุตถะ
  • ทำอย่างไรได้อย่างนั้น
วันนี้หลวงพ่อญา ครูผมเมตตา พระปิดตา มหาอุดต์ มาครับ  แล้วได้คุยกับพี่เอ บางพระด้วย
จงพอใจในสิ่งที่ตนมี และภูมิใจในสิ่งที่ตนเป็น

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ของผมก็ไปวันที่12สิงหาครับเป็นวันครบรอบวันคล้ายวันเกิดหลวงปู่ครับได้ช่วยงานที่วัดมาครับ ผมก็ได้รับเมตตาจากหลวงพ่อญามาครับเป็นยันต์พระปิดตาพิมพ์เล็กมาครับจากนั้นหลวงพ่อญาท่านก็เมตตาจากผ้ายันต์1ผืนและหนังสือประวัติของหลวงปู่เปิ่นมาครับผมไปกับพี่อ้วนทำงานที่เดียวกันครับ  หลวงพ่อญาท่านเมตตาลูกศิษย์เสมอครับผมขอกราบนมัสการหลวงพ่อญาครับ :054: :054: :054:
รักและศรัทธา